Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge waipongeza kampuni ya Mengi (Bonite Bottlers)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 6, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Wajumbe wa kamati ya maendeeleo ya jamii wamempongeza mwenyekiti wa kampuni ya bonite ya mjini moshi kwa kujali mazingira ya wanancnhi na wafanyakazi wake.....akiongea na wafanyakazi mjumbe wa kamati hiyo mbunge anaewakilisha walemavu albino alifurahi sana kwa jinsi mh mengi alivyojiandaa kuwasaidia hata kwa wale wenye matatizo ya albino kwa kuwatafurtia sehemu maalum ya kazi ambayo haitakuwa ikiwasumbua na jua........wamempongeza mwenyekiti wa kwanza bottlers na kuwapongeza wafanyakzi wote wanaoshiriki kikamilifu katika kutunza mazingira ya moshi....
    Mmoja wa wajumbe namnukuu sijaona hata nzi moja walahi...hakuna hata nzie alienipitia kwenye mkono...kwa hilo nawapongeza sana
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kweli bonite bottlers ni kiwanda safi mno tanzania kwa mazingira ya kazi
     
  3. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Cool, give merits where is due! nice job Mengi
     
  4. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Unaweza kuangalia hii video:

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=tQcl8f3vil8]YouTube - Ziara ya Kamati ya bunge Bonite[/ame]
     
Loading...