Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Waingia Mitini Kikao Cha Bajeti Ya Afya Jioni Hii Bungeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndallo, Jul 21, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Vikao vya bajeti vinavyoendelea bungeni jioni hii kwenye kuchangia bajeti ya afya bungeni karibu asilimia 65 ya wabunge wote wameingia mitini nikiangalia luningani pale bungeni wabunge ni wachache mno ukilinganisha na kikao cha asubuhi.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Posho zimetosha kwa leo au tayari wamepata bahasha kwa style ya Jairo!!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    WAWEPO WASIWEPO MAMBO SAFI. Soma Mwananchi ya Jana yenye Article ya Michael Dalali kafafanua vyote! WABUNGE WAZEMBE NI JANGA LA NCHI..
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Sijui wizara ya afya kama imekumbuka kutenga fedha za taa za kandili na mafuta taa kwenye vituo vya kutolea huduma ya afya ??
     
  5. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wikiend imefika... Wameshatoa dharura feki.. wamekwenda kutuharibia mama zetu na dada zetu tu. Vijiappointment vinaanzia thasday.. Laana ya mungu iwe juu yao
     
Loading...