Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wagomea misamaha ya kodi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 18, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Baadhi ya wabunge wa jamhuri ya muungano watanzania wapinga misamaha ya kodi, wabunge hao wamedai kuwa misamaha hiyo inachochea rushwa na wametaka suala hilo lijadiliwe bungeni.

    Je wabunge na mawaziri wenye 10% watakubali misamaha ifutwe ili waweke maslahi ya taifa mbele?
    Je kuna umuhimu wa kutoa misamaha ya kodi wakati bajeti yetu ni tegemezi?
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    impossible!!
     
Loading...