Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wafanyiana ujinga Bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 26, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kushangaza,imegundulika kuwa kuna wabunge wanawaandikia wabunge wenzao vijibarua feki.Miongoni mwa wahanga wa upupu huu ni mheshimiwa joseph selasini na leticia nyerere.Mheshimiwa selasini alipokea kijibarua kinachoonesha kwamba anaitwa na waziri mkuu pinda na kama haitoshi kijibarua hicho kimefojiwa sahihi ya waziri mkuu pinda.Baada ya kukipata kibarua hicho,mheshimiwa selasini kwa adabu na unyenyekevu alijongea kule aliko waziri mkuu.Kilichotokea hapo ni kila mtu kumshangaa mwenzie,pinda akiwa hajui nini maana ya ujio wa mheshimiwa selasini na selasini mwenyewe akiduwazwa na mshangao wa mheshimiwa pinda kwake.Hawa wabunge wetu kama si utoto ni nini?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    hii kali kweli kweli
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hii ndo hasara ya kuwa na wabunge wengi wa viti maalum,nahisi kama ni wao wanaoshinda wanafikiria mzaha tu!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hili bunge sasa kituko......khaaaaa!!!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    umeona eee:) hapa kuna siku tutasikia mtu kafungwa jiwe kwenye suti yake.. hahah si unakumbuka mambo ya primary school? mtu anasimama kafungwa jiwe au karatasi
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli santa ivuga,umeona mbali.
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni maajabu,yan wengne wanajadili mambo ya msingi kuhusu mustakabari wa taifa,wengne wanaleta tabia za kimsingi,afu ndio kila siku wanataka posho,leo nimesikitika sana,wafanye investgatn ili tuwajue hao wanaokula pesa zetu bure!
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii si sawa!kuna wabunge wa special seats makini sana!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa bunge mheshimiwa simbachawene ameahidi hili suala litafanyiwa upelelezi kwa kina kwa ku-trace miandiko katika vijibarua hivyo.
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mtakatifu Ivuga, ni bora hata wakafungana mawe kuliko wakiamua kucheza michezo ya baba na mama au wakaamua kupimana nguvu kwa kudundana. Hili bunge ni full comedy
     
  11. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wataanza kuwekeana big G kwenye viti...teh teh teh!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shame upon dem nincompoops!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jk safiiiiiii!!!!! Ongeza warembo wengine bungeni, utashangaa siku Letisia anakujia kutaka umpe sh 1,000,000 ya promise, utashangaa hadi udondoke kumbe kaandikiwa kimesseji na mbunge mwingine
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    litakuwa sio jambo la kushangaza ..
    -kwani watakuwa /litakuwa sio bunge kla kwanza kuchapana makonde
    -kwa kauli za JK kuwa mashine sio sawa na koti kuwa ukienda dukani utaikuta na kuwa yeye sio mawingu mtu anaweza kurusha ngumi kabisa kwa hizi kauli na hakuna kulaumiana kwa hili
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    90% ya wabunge wa viti maalum wa CCM hawana kazi yoyote wanayoifanya bungeni na ndo hawa wanaoshinda wanaleta mizaha mjengoni,wako kimasihara zaidi,kupaka wanja na kuchekana...wanatakiwa waondolewe wabaki real representatives wenye kujua wanawajibika kwa nani na kwa nini wako bungeni
     
  16. m

    mwl JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Halafu wabanduane eeeeh.
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii imenikumbusha wakati tunasoma shule ya kata!
     
  18. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani wakichoka kusizia wanafanya hayo tena? Hakika wakiwa mjengoni hawakumbuki shida zetu huku mitaani, nivyema waondolewe posho ili nao wasiwe na uhakika wa kula kama sisi tuone kama watafanya upuuzi huo tena mbungeni.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo ninaona Lema anafaa sana kuwa Mbunge kwenye bunge hili la sasa maana upuuzi ukizidi yeye anaropoka tu "Fungeni Milango tupigane". Mie naona zingelitandikwa siku moja, wabunge wangelikuwa WAKITAFAKALI au KUSIKILIZA KWA MAKINI wakiwa na wameshika bastola.

    Sasa mbunge kama huyu hapa, eti yupo bungeni kweli na analipwa kwa kazi hii:

    [​IMG][​IMG]
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi naona kumpata mwandikaji hicho kijibarua ni simple!kwan kakipataje?si kuna wale makarani kazi yao ndio kusambaza hivyo vijibarua?waulizwe wanajua wamevitoa wapi!akigundulika atangazwe hadharani kama ni mbunge wa kuchaguliwa akija jimboni tunamzomea!kama viti maalumu apigwe chini maanake hajui kilichompeleka hapo!
     
Loading...