Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa viti maalum nao ni mafisadi wa elimu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee wa SUP, Mar 20, 2012.

  1. M

    Mzee wa SUP Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndugu wa jf..
    Hapa chuoni kwetu MZUMBE kuna mbunge wa viti maalum-CCM anatokea Singida, kwa bahati mbaya kila nikijaribu kujua jina lake nashindwa kulipata.
    Kozi ya CHRM-certificate of Human Resources and Management.Watu wanaesoma naye wanathibitisha ya kwamba hakuwai kuonekana kwenye TEST yeyote ile lakini Course zake amepata alama zisizopungua B, na wala hajafanya UE lakini alama zake hazipungua B.Kwa maana hiyo hana SUP wala DISCO.
    Jamani hii elimu ya bongo kwisha kabisa.
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chidumu Chiama cha mapinduaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!:cool2:
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Weraaaaaaaaaa! Hao ndio mafisadi bwana wakiamua kufanya lolote lile wanafanya 2 lakini mwisho wao ni 2015.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Yale yale ya Vicky Kamata,chezea mengine sio elimu jamani! Tusubiri tutaona...mikataba mibovu,etc
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mzumbe hahaha hiki chuo bana
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzumbe.....ngoja nimalizie st anna yangu ntarudi soon.
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,842
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Si hao hao mzumbe ndiyo walimpa Waziri ...PHD ya utata?Pia hao hao walimu wao pia TCU iliwaumbua na PHD za kuchakachua au?Kama ni Mzumbe wala sishangai mie!!
     
  8. M

    Mzee wa SUP Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani roho inauma....
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini wabunge na si mbunge? Vipi hayo matokeo huwa mnabandikiwa notice board?
     
  10. K

    Kipilime Senior Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sijamwelewa mwanzisha thread, anasema huyo Mbunge hamfahamu kwa jina. Sasa amewezaje kujua matokeo yake?. Hii habari ni fabrication ya hali ya juu. Na pia nashangaa watu wanashabikia bila hata kutafakari kwa makini. Na pia bwana ITEGAMATWI tuambie ni waziri yupi alipata Phd yenye utata?
     
Loading...