Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa upinzani wanaoteuliwa na rais.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingfish, May 4, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana mh.rais ameteua wabunge watatu akiwemo mbunge wa chama cha upinzani.naomba mnijuze juu ya utaratibu wa kupata mbunge kutoka upinzani.je,rais anapata mapendekezo toka chama husika?au kuna vigezo vingine vinavyotumika?
     
  2. I

    IWILL JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fool people sometime but not all time......he just draw bad card.!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hakuna utaratibu! Ni yeye tu!
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Nafikiri safari hii alikuwa anatimiza masharti ya David Cameron kuhusu haki za Mapung'a, mabwabwa na wengine ambao ni sexual minority. Pale suala la chama limekuja tu bahati mbaya
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Katiba ya Tanzania bado ni ya nchi ya chama kimoja.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haya ni matusi makubwa
     
  7. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hawa watakua niwabunge wa sehemu gani..?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wakuteuliwa na rahisi!
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wa kuteuliwa na rais. period. na si mara ya kwanza. mkapa alimteua hamad rashid na jk jussa.
     
  10. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! So inamaanisha na mh Mbatia ni kama akina Cameroun?
    Huyu jamaa si ameokoka jamani? Acheni uzushi kama mtu hamumpendi basi msimpakazie hii dhambi kwa sababu ni dhambi mbaya sana!
     
Loading...