Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa upinzani ulizeni juu ya masuala yafuatayo:-

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Jul 1, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Juu ya uuzwaji wa hisa za serikali zilizopo katika benki ya NBC kwa wananchi,kisha DSE.Nakumbuka waziri wa fedha aliingiza kama chanzo kimojawapo cha mapato ya serikali ktk bajeti 2010-11.pili sheria ya makampuni ya simu za mikononi kuuza hiza kwa wazawa kwa nini haitekelezwi na ipo ikulu tayari?au ma ceo wa voda,tigo,zantel na airtel wameshanyamazisha sheria through lunch?
     
Loading...