Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Uingereza wamtaka Blatter avue gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, Nov 22, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge 14 wa uingereza wamemtaka raisi wa shirikisho la soka duniani (FIFA ) ajiuzulu kwa kile wanachodai matamshi yasiokubalika ya ubaguzi wa rangi. Naona dhana ya kujivua gamba limekwea pipa mpaka ughaibuni. Lakini bado najiuliza nini maslahi ya uingereza kwenye hili mpaka wanasiasa wanaingia?

    Source: BBC World tweets
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si jukwaa lake.
    Si Siasa.
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si siasa kivipi wakati umeona wabunge wanahusika?
     
Loading...