Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa TZ kwenye Bunge la EAC watetea kwa nguvu zote Kenya kujenga Uwanja wa Ndege Taveta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Sep 2, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wabunge wa Tanzania kwenye Jumuia ya Africa Mashariki wametetea kwa nguvu zote kenya Kujenga Uwanja wa Kimataifa wa Ndege jirani na Uwanja wa Kimataifa wa Kilimanjaro, wanadai hauna shida kabisa na ni mipango ya Serikali ya Kenya,

    Source CHANNEL 5(EATV)
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanaongea wakiwa wametumwa na nani?

    Wabunge waliowachagua au vyama vyao vilivyowapa nafasi ya kugombea?

    Kitu gani kinachowafanya watu hao waitwe wabunge wa Tanzania?
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Tatizo lenu nyie wabunge mnafikiri kwa kutumia makalio"- Dr. Didas Masaburi. Kweli mh. Masaburi aliona mbali....
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Yaani wameanza mapema kutulaghai yaani interval ya kama 100km na uwanja wetu wao wanaona hamna shida?
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wajiulize ndo TULICHOWATUMA
     
  6. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    insanity.
     
  7. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sema wabunge wa ccm mafisadi, sio wabunge wa Tanzania, anyways, hii imekaaje kwa maslahi ya taifa??? hata hivyo ccm mafisadi hawapo kwa maslahi ya taifa, kikubwa kwao ni 10%. mbunge wa ccm mafisadi akishapata 10%, hana habari ya mengine, hata kama nchi inauzwa, sana sana atarudi kuja kuchukua share yake, sio kuhoji kwa nini nchi imeuzwa!!!!!!!!!!!!!!!!




    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waling'oe madarakani hili li serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    cha msingi hapa ni sisi kujipanga kuboresha cha kwetu KIA mazingira ndiyo yatakayo sababisha biashara,
     
  9. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwani wabunge wa Tz wana haki ya kuingilia mipango ya Kenya? Iwapo tutanufaika pamoja nao hao wakenya watakapokuja watalii kwao. Tukumbuke kuwa tuna vivutio vingi zaidi upande wa kwetu kuliko huko Kenya.
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hawa wakenya wanataka Ku Bloc Kabisa KIA na sio hiyo tu, Ile Barabara ya Serengeti wao ndo wanapambana isijengwe, na kuna kipindi walisha hata wahi kupiga kelele Hoteli za kitalii zi sijengwe nyingi kwenye hifadhi ya Serengeti
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mnalia nini na hao vilaza ndio waliochaguliwa na wabunge wa magamba? Did you expect anything substantive from people like Kimbisa and Shy Rose Bhanji?
     
  12. r

    republicoftabora Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wakenya kama vile wameturoga

    wameanzisha campain online kupiga vita barabara ya serengeti...basi media zote includi JAMIIFORUMS wakaweka petition kuipinga hiyo barabara

    tazama hiyo thread sticky inamwambia JK ati azuie ujenzi wa hiyo barabara

    Juzi wameanzisha nyingine kuhusu Ngorongoro

    na leo hii wabunge wa Tanzania wanawafanyia kazi

    huu ushawi sijui umetokea wapi
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    No leaders in Tanzania.
     
  14. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tatizo la nchi yetu , intelejensia ni ya kuzuia maandamano ya CDM tu badala ya kwenda mbali zaidi hadi kwenye intelejensia ya uchumi.Jamani milosoma masoko, je huduma mbili kutolewa jirani na nyingine, haziwezi kuleta ushindani wa kibiashara?kama hapana nitasikitika mwalimu na mtaaluma huyo labda liwe soko hodhi, monopolu au oligopoly, lakini kama ni perfect competative market, ni lazima ushindani utakuwepo;hoja hapa wakenya wanataka kunyang'hanya soko la kia ili waendlee kupata mapato zaidi kwa watalii wanakuja mlima kilimanjaro.hao ndo wabunge waliotokana na kura za rushwa za wabunge wa ccm
     
  15. B

    Bijou JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Tatizo la kuchagua kishabiki badala ya kuchagua KWA kufuata weledi, watu wapo kimaslahi ZAIDI NA SI KWA ajili ya watanzania NA Tanzania.
     
  16. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika jumuia ya Africa Mashariki Tanzania niya 2 kwa rushwa na kenya niya 3 so hakuna cha kushangaa hapo it is just a matter of bagaining kabla ya kikao halafu pale ndani mnaenda kukamilisha tu zoezi. Did you people expected wonders than these?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    insanity is a talent to some of these people.
     
  18. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Exactly Kenya wana mipango yao ya uchumi. Na Tanzania tuangalie tufanye nini ili tuwapiku wao waje kuonan kuwa hiyo airport was their mistake si juu yetu. Katika ushindani wa kibiashara huna sababu ya kumzuia mwingine eti biasahra yako haitafanikiwa kwa sababu yake. Huu ni mtazamo hasi watanzania tuingie kazini tuache kulalama.
     
  19. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa Afrika Mashariki toka Tanzania hawakuandaliwa kuitetea maslahi ya Tanzania na pia hawana maktaba maalum ya kujikumbusha historia, maamuzi-mikakati yaliyopitishwa na serikali ya Tanzania miaka ya nyuma na pia hata kauli za karibuni toka kwa Balozi wa Kenya nchini Tanzania Mh. Mutiso nanukuu:


    Je, CCM na Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Kamati Maalum ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama chini ya Mh. Edward Lowasa pamojana Waziri wa wizara ya Afrika Mashariki Mh. Samuel Sitta pia walishanena nini juu ya jambo hili ambalo Wabunge wa Afrika Mashariki wanaliltetea, nanukuu:


    Swali la nyongeza kwa Kamati Maalum ya Bunge, Ulinzi na Usalama chini ya Mh. Edward Lowasa na Waziri wa Afrika Mashariki , Mh. Samuel Sitta, je mmebariki kauli, maamuzi ya hawa wabunge wa Bunge la Afrika Mashariki toka Tanzania? na kama ni ndiyo ni nini kilichosababisha kubadilika msimamo wa Tanzania ktk jambo hili?
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ndio faida ya kuchagua wajingaaaaaa
     
Loading...