Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Luraja, Oct 22, 2012.

  1. L

    Luraja Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia cv nyingi za wabunge wetu zinaonyesha wengi wao wamewahi kuwa walimu.Lakini cha kusikitisha wanasahau walikotoka kwa sababu ni wachache wanaosimama na kumtetea mwalimu kwa dhati kabisa.Naomba kila mbunge ambaye aliwahi kuwa mwalimu atakayesoma ujumbe huu nafsi yake imsute.
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa kuangalia thread yako nadhani wewe ni mwalimu. Sasa nakutoa wasiwasi kwani humu tuna wabunge wengi ambao ni members wenzetu na kwa kuwa wanataka kurudi mjengoni wamekusikia na watafanyia kazi. Wanadamu hujisahau mapema sana.
     
Loading...