Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Tanzania ya 2012 hawajui Kiingereza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, Jul 4, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods naomba mbadilishe iwe KISWAHILI

    Nimeghafilika kiasi....na members wengine niwieni radhi...

    Hii slave mentality na low self esteem tutaachana nayo lini?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,192
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka jibu la swali lipi?
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Well; kwa vile miswada yetu ya sheria inaandikwa kwa kiswahili, huwa haiingii akilini mwangu kuwa watu wanaojadili miswada ile na kuipitisha kuwa sheria hawawezi kujadili kwa kiingereza. Au hawawezi kusoma hansard kuhakikisha kuwa zimeripoti michango yao bungeni sahihi.

    Kujua kiingereza siyo sifa kubwa lakini ni ya muhimu kwa wabunge wa Tanzania hasa kwa vile kiingereza ni mojawapo ya official languages zetu.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Lusinde na majimarefu lazima watokee mbavuni
     
Loading...