Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa tanzania waonyesha uzalendo wahali ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Jul 19, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spika ametangaza leo bungeni kuwa posho ya siku moja ya wabunge wote wa Tanzania itachukuliwa na kupelekwa Zanzibar kusaidia shuhuli za uokoaji.
    Wabunge tunawashukuru sana kwa moyo wenu huu.
    Pia spika ameahirisha bunge hadi ijumaa.
    Source live kutoka. www.arushamambo.com
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ........Hizo posho zingechukuliwa kipindi kile hiyo boti ilipozimika baharini, na kunusuru uhai wa watu 286
    ingekuwa vema zaidi
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa upinzani au wabunge wote? sijaelewa.
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Huyu anajaribu kujisafisha ingawa hasafishiki.

    Jana si alikuwa anakataa kuahirisha Bunge?

    Leo amepata wapi huruma ya kuchangia wahanga wa meli?
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana ndugu boti zetu nyingi ni mbovu zinahitaji matengenezo makubwa au zinunuliwe nyingine. Boti zetu nyingi hazifai hata kua majini. Alafu wasimamizi bandarini wawe makini boti ya abiria 200 isipakie abiria 400 mnahatarisha maisha ya watu bure. Mwakyembe kazi kwako wenzako waliokutangulia wameshindwa tunakuangalia wewe.. Kila mwaka saivi unasikia boti imezama somethin somewhere is not right
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siasa ni upumbavu wa hali ya juu.
    Call your enemy what you are, and tell exact opposite of the truth.
     
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia akisema ni wabunge wote. kwani haku specify
     
  8. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa unamaanisha nini mdau?
     
  9. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kujikosha baada ya blunder alilofanya jana na magamba watakuwa wamejadiliana kuafikiana hilo kuzima aibu ya jana..Ila tatizo ni letu watanzania kwa kuendelea kuruhusu akili ndogo itawale akili kubwa.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Anajidai kujisafisha hana lolote laana inamsumbua!
     
  11. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unamanisha hakuna alikufa? Mkuu??? 286 kunusuru uhai? Unamanisha nn?? Nijuavyo mm meli ilikuwa na idadi hiyo ya watu and some of them they have gone.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uzalendo upi wakati wanaenda znz kuoKoa wanataka posho za safari
     
  13. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haikuwa mara ya kwanza wala ya pili kwa meli hiyo kukumbwa na masaibu hayo...
     
  14. m

    mkataba Senior Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hawana haja ya fedha za walarushwa.
     
  15. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Source yako nimeitafuta wala haipatikani.....pengine browser yangu tatizo!
     
  16. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwanini tusubiri mpaka tatizo litookee ndio "tujifanye" tunatatua?.Kweli nchi yetu inaVILAZA wengi...wala tusimlaumu Mungu kwa yaliotokea. Ujinga mkubwa ni wetu wenyewe.....
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wapi hujaelewa mdau? kama ni yale maandishi mekundu hiyo ni kauli mbiu ninayotumia.
    Call your enemy what you are, and always tell the exact opposite of the truth.
     
  18. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni arushamambo.com. then click live....
     
Loading...