Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Tanzania Walitembelea Jengo la Ubalozi New York lililonunuliwa hivi Karibuni

Discussion in 'International Forum' started by nngu007, Nov 23, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hili ndio Jengo Serikali imelinunua, Ubalozi NY utahamia hapo. Ni Jengo la Ghoroafa 6; kwahiyo watapangisha Vyumba Vingine.




    [​IMG]

    Wabunge wanayoiwakilisha Tanzania kwenye Jumuia Ya Madola; Kutoka Kushoto Mh. John Shibuda, Mussa Hassan Zungu (Ilala) Ofisa wa Ubalozi Ms. Rose Mkapa na Lucy Owenya (Chadema Viti Maalumu)

    [​IMG]

    Shibuda, Hassan Zungu, Balozi Sefue, Lucy Owenya na Ofisa Saidi Yakubu.

    [​IMG]
     
Loading...