Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Tanzania fanyanyeni kama alivyofanya mbunge wa Mufindi Kaskazini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, May 23, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Mufundi Kaskazini, Mahamud Mgimwa? amesema hataweza kuvumilia kuona wagonjwa katika jimbo hilo wakibebwa kwa kutumia machela na kwa hiyo ameamua kutumia Sh. 90 milioni, alizokopeshwa na serikali. ameamua kuzitumia hizo pesa kununulia magari matatu ya kubebea wagonjwa. amesema sina sababu ya kutembelea gari la Sh 90 milioni, wakati wananchi wangu wanatumia baiskeli kusafirisha wagonjwa.
    SOURCE: MWANANCHI MEI 23 2010.
    Huyu mbunge kwa kweli ni mbunge mwenye kujua majukumu yake, wabunge wengine fanyeni kama alivyofanya mwenzenu
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Mufindi Kaskazini, Mahmud Mgimwa, amesema hataweza kuvumilia kuona wagonjwa katika jimbo hilo wakibebwa kwa kutumia machela na kwa hiyo ameamua kutumia Sh90 milioni, alizokopeshwa na serikali, kununulia magari matatu ya kubebea wagonjwa.
    Mgimwa alisema sina sababu ya kutembelea gari la Sh90 milioni, wakati wananchi wangu wanatumia baiskeli kusafirishia wagonjwa.
    Alisema pamoja na kushughulikia tatizo la magari ya wagonjwa, pia atahakikisha kuwa huduma za afya zikiwemo za upasuaji mdogo katika vituo vya afya vya jimbo hilo zinaboreshwa, ili wananchi wasiangaike kufuta huduma hizo katika hosptali ya wilaya.
    SOURCE: MWANANCHI MEI 23, 2011
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Badala yake wanadai wapewe marupurupu kama ya mbunge ili awakomboe watanzania!
    kwenye package hiyo Slaa anapewa na huo mkopo? Wanafiki wakubwa!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    haahha....yule mbunge ni muongo wa kutupwa na hajafanya lolote lole
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na kama mbunge hana hata kibajaj akitumia milioni 90 zote atawafikiaje wananchi wake?
     
Loading...