Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa NCCR 1995

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kinyungu, Jan 11, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Mwaka 1995 chama cha NCCR Mageuzi kilipata wabunge wengi kama 20 hivi kama sikosei na kufanikiwa kuwa chama kikuu cha Upinzani nchini. Japo chama hiki baadae kilikumbwa na migogoro mikubwa naombeni kujuzwa majina na majimbo walikotokea wabunge hao wa NCCR Mageuzi. Pia nitafurahi kusikia ni wabunge gani walimaliza ubunge wao kwa kipindi chote cha miaka 5 maana kama sikosei kuna wengine ubunge wao ulitenguliwa na mahakama.(Sina kumbukumbu vizuri maana nilikuwa primary school miaka hiyo).

    Wachache ninao wakumbuka ni:

    1. Masumbuko Lamwai-Mbunge wa Ubungo
    2. Mabere Marando-Rorya
    3.James Mbatia- Mbunge wa Vunjo
    4.
    5.
    .
    .
    .
    .
    .
    .20

    Naombeni tukumbusheni majina ya wabunge hao na majimbo walikotokea kwa faida ya wale wote wenye kupenda kujua historia ya siasa ya vyama vingi nchini.

    Nawakilisha
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwaiseje mby town
     
  3. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbatia hajawah kuwa mbunge hata cku moja! Vunjo-Jesse Makundi,Mwibara-Mtamwega Mgahywa,Muleba-Benedicto Mutungirehi,Mbeya mjini-Mwaiseje,Rolya-Marando,nk.
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    4. Paul Ndobho-Musoma Vijijini
    5. Mutamwega Mugaywa- Mwibara
    6. Duka la Kaya-Muleba
    7. Stephen Wassira-Bunda.
    8. Makongoro Nyerere-Arusha
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wewe naona unataja na wa TLP na wa CCM, James mbatia alikuwa mbunge kati ya 95 na 2000 huyo Makundi atakuwa baada ya Mbatia.
     
  6. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani wa CCM hapo?
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Jina lake kamili ni nani mkuu? Je alimaliza miaka yote mitano?
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280

    Mkuu Mbatia amewahi kuwa mbunge wa Vunjo aisee cheki vizuri mkuu.
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Mkuu napenda kufahamu kama walimaliza miaka yao mitano au mahakama iliwa-nullify....

    Hivi Duka la Kaya nalo ni jina la mbunge au aka yake au ni jina la jimbo?
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Policia Mwaiseje. Lyatonga mwenyewe kule Temeke kwa Kihiyo.
     
  11. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikumbula Polisya Mwaiseje mpaka mwaka 2000
     
  12. M

    Masuke JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Duka la Kaya ni jina la kitabu alichotunga anaitwa Tegambwage, wengi walimaliza kipindi chao isipokuwa Wassira alenguliwa kwa kesi iliyofunguliwa na Warioba.
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nina wasi wasi na Makundi kama alikuwa upinzani, ngoja nitacheki vizuri nitzrudi baadaye, Mtungireyi nadhani alikuwa TLP.
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbeya (M): Polisya Sikumbula Mwaiseje

    Iringa (M): Mfwalamagoha Kibasa

    Siha: Makidara Mosi

    Viti Maalumu: Yule mama alikuwa na sauti nyembamba alikomalia sana mswada wa ''Makosa ya ubakaji)........Lucy Msina
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280

    Ok mkuu nashukuru. Nimekumbuka hicho kitabu
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Musoma mjini pia alikuwa NCCR, simkumbuki jina.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu una hakika na huyu kweli. Alikuwa kweli ammemaliza pale UDSM manake nakumbuka jinsi Ma engineer walivyomchania tai miaka hiyo akiwa Presidaa wa DARUSO!
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hapana. Musoma Vijijini ndio alikuwa Balozi Paul Ndobho. Musoma Mjini alichukua yule Daktari aliyeumbuliwa na Mwalimu hadharani.
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ok mkuu.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wee Meja Makundi alikuwa Mbunge!

    Bado yule wa hai aliyekuwa mwalimu pale chuo cha ushirika. Nimemsahau jina.

    Wakati huo NCCR ilikuwa inatisha! Akina mama Abwao ndani ya nyumba!
     
Loading...