Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Mtwara na Harakati za Ten Percent... 2015 Vijana Tunawabwaga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pasco_jr_ngumi, Jul 22, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jana wamezindua bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Dar...
    Zitto Kabwe alikuwepo, nasikia nae yumo kwenye kujimilikisha maeneo Mtwara!!!!

    Nani kawaambia gesi oende huko badala ya kujenga mtambo huku then umeme ndo uende huko?? Utadhani wataishi milele!!!

    Ubunge ni kazi unayopewa na wananchi. Mwajiri wako au Boss ni wananchi, iweje nyinyi mnakula raha Dar kwenye viyoyozi huku sisi tunapigika na vumbi!!!

    Mtwara-Tandahimba-Newala-Masasi-hadi Nachingwea road yote hamna lami......

    Tunashukuru mzee mkapa na kikwete, elimu vijana tumepata, na hatuna ajira!!! So tunarudi vijijini kuomba ajira kwa wananchi tuikomboe kusini!!!!

    CCM kidumu chama letu, CDM pipoz pawaaaaa, CUF ngangri......
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mliwachagua sasa tulieni wawafanye mbaya, hadi akili zikiwarudi mtakuwa taabani
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sijajujua mwisho wa haya mambo
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Endeleeni kuineemesha Dar na gesi yenu nyie umeme sio size yenu. Kama ingekuwa size yenu mngelazimisha umeme uzalishwe huko, mpate mitambo na ajira halafu waya ndo ziende Dar.

    CCM imewaloga watu wa kusini hamsikii hamuambiliki kwa lichama lenu. Tunapowaeleza kuhusu sera ya majimbo mnadanganywa kuwa ni ubaguzi ili rasilimali zenu zizidi nufaisha maeneo mengine
     
Loading...