Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa mkoa wa Ruvuma ni janga la mkoa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MussaBubu, Jun 20, 2012.

  1. M

    MussaBubu Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeona wabunge wa mikoa ya ziwa wanaungana kuhusu pamba na uvuvi,kaskazini kuhusu masuala ya utalii na kahawa na magharibi kuhusu reli lakini wabunge wetu pamoja na kuwa na matatizo makubwa ya mbolea,kahawa,makaa ya mawe na madini mengine,uranium bila kusahau tumbaku lakini wanaishia kuonga mkono hoja na kuiponda chadema.Tumekwisha.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jamaa limefanana na panya alafu linaongea pumba!kweli ruvuma wamechagua wajinga wakiongozzwa na kubwa jinga lao john komba.
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Wajinga ndio waliwao..
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na wote walikuwapo bungeni tangu term iliyopita 2005-2010.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    poleni sana wana ruvuma mambo yenu kwishinei
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee ndo maana bd tupo nyuma sana! Komba, jenista mhagama, nchimbi, hawana uwezo kabisa wa ku deliver. lkn 2015 hawa wote watapigwa chini vibaya sana! M4C is real!
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    unategemea nini mkuu
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    M4C inashughulikia maswala yenu!
     
Loading...