Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa kuteuliwa: Msimamo wa CHADEMA ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BondJamesBond, Oct 9, 2012.

  1. B

    BondJamesBond Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM walikuja na hii scam ya wabunge wa kuteuliwa kwa sababu ya jinsia na sio merit kama yule mama anaiyeitukana JF kila kukicha, Mchungaji Rwakatare ambaye naona anakula sana pesa za walipa kodi japo hawakumchagua awawakilishe.

    Je CHADEMA wanamsimamo gani juu ya hii scam ya CCM? Je wakichukua nchi wataiondoa au itabaki? na sababu zao ni zipi?
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hii nadhani iko kikatiba (Naweza kurekebishwa) kwa hiyo Chadema kwa sasa hawana la kufanya, lakini kwenye katiba mpya, upuuzi kama huu ndio unatakiwa kuondolewa.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    wanaweza kupeleka mswada bungeni wa kubadilisha kipengele hicho cha katiba. Ila ni mpaka mtakapowapa dhamana.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa kuteuliwa ni janga la taifa.
     
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Basically hao wamekuja kwa shinikizo la nchi za magharibi ili kuleta uwiano wa jinsia ila tatizolao hawajitambui
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli! mbona wao nchi za Magharibu hawana Wabunge wa kuteuliwa?!.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Si wabunge tu peke yao hata wakuu wa Wilaya hawana kazi na wanakula tu pesa za walipa kodi bure,hili nalo litaondoka chini ya CDM.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh, Hivi unategemea wabunge kama akina Lucy Owenya, Grace Kiwellu, Chiku Abwao, dada yake na Lissu waingieje mjengoni kama siyo kupitia viti maalum tena baada ya kukutwa na Maswahibu makubwa toka kwa mkubwa wa Chama? funika kombe mwana haramu apite.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwani mkuu, ulishaona vyama vya upinzani vya nchi za magharibi vinafungua matawi huku kwetu? angalia tunavyong'ang'ana kuhutubia kule kwao na sijui ni ili iweje. Wao ni wa kwanza kusema haki sawa kwa jinsia zote.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hilo linaweza kuamuliwa na Katiba mpya na si vinginevyo.
     
  11. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama michango yao bungeni inaonekana na inatija sio mbaya wakiwepo, tatizo wengine hawazitendei haki nafasi hizo.kama mchungaji Lwakatare (licha ya TZ kupata misukosuko mingi ya kisiasa/uchumi/kijamii) yeye hakuna chochote alichokifanya bungeni licha ya watu kuufahamu uwezo wake mkubwa wa kuongea majukwaani.Ninamashaka sana na hiyo PhD yake.
     
  12. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa style hii sijui yule mwenyekiti wa ccm-c atakula wapi?
     
  13. m

    malaka JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rujuku itapungua bana.
     
Loading...