Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa kigoma wote ccm, nccr,chadema wameapa kutopitisha ya mh;magufuli ,wizara ya ujenzi miundo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jul 5, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wabunge wa kanda ya kigomakupitia msemaji wao mkosamali mbunge wa muhambwe,, kibondo kupitia nccr alipokuwa akichangia bungeni leo amesema kuwa wamejipanga kutopitisha bajeti hiyo kufuatia kutengewa bilion3.5 mkoa wa kigoma,, kwa barabra za km300... mbali na hapo 2011/12 walitengewa bilion6,, lakini hawakupewa na baadae bilion 2.3 nazo hazijafika mpaka leo,, jambo ambalo limewakera wabunge wa kigoma wamesema mpaka waongezewe hela ndowataunga mkono bajeti ya wizara hiyo,, kwamba imewatenga wizara hiyo na imesehau mno,, tifauti na mikoa mingine kama kilimanjaro na ndo maana wabunge wa kilimanjaro hawaongei kitu bungeni leo,,,:flypig:
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waziri wa Ujenzi anatoka Mkoa gani?
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini "Kilimanjaro" ipewe pesa nyingi za barabara?? kwenda wapi? na kuna nini Kilimanjaro

    Lazima kuna kitu inafanyika katika process ya kuandaa budget..experts wa kichaga wanahamisha pesa za kigoma/lindi kwenda moshi
     
Loading...