Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa kenya kuanza kukatwa kodi..

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by mpenda pombe, Jun 21, 2011.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Wabunge wa Kenya wataanza kukatwa kodi ya mishahara yao, ni utekelezaji wa Katiba mpya..
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kenya mbona wana akili mingi sana kutuzidi?...Mi nadhani mipaka iliyowekwa na wazungu ilimaanisha kitu fulani zaidi ya kuwarahisishia kututawala.
    Walikuwa pia wanaangalia upstairs kwa watu!
     
Loading...