Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CUF washtukia NDOA yao na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jul 19, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa tukio la jana la Hamad Rashid kukataliwa hoja yake ya kuomba bunge liahirishwe kutokana na dharura ya ajali iliyotokea Zanzibar, na kisha wapinzani wote kuamua kutoka bungeni kuwaacha wale wa CCM waendelee kupitisha bajeti huku wananchi wanakufa maji. Ni dhahiri tukio lile limewafanya CUF wafikirie kwa kina ndoa yao na bwana yao CCM inawapeleka wapi?
    Ujumbe wa leo: " Ukifanya urafiki wa kimapenzi na CCM kama walivyofanya CUF huko Zanzibar, basi tubiri yakufike ndo utang'amua makucha ya CCM"
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na hawatakuwa tayari kujumuika na mashoga wawili mmoja amevaa kaki na mwengine amepakaa rangi ya kijani, wakati ndugu zao wa damu wanazama baharini au wanafikwa na maafa.
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeonaa eeeh! CUF sasa watachagua kwenye UJANE au UMALAYA baada ya kuachika na mabwana zao CCM.

     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM hawakubali ndoa ife utamu ulishokolea haachwi mtu.Jamaa walitoa mahari kubwa sana kwa kumpa seif u-makamu wa rais, vinginvyo wateme hicho cheo
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Bora wachague yote kuliko ushoga wenu pale bungeni,yale makoti yenu bora yapigwe marufuku mle ndani ya bunge ,yana harufu mbovu.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kweli unalipwa vyema
    Yana harufu mbovu kwa kuwa wananuka au
    Acha dharau za ajabu
    Hilo gwanda lenu ndo umeona lina harufu nzuri
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mr Rocky weka jazba pembeni kuwa mkweli ,hivi hayo maneno ya rangi ni ya uungwana ,kwenye chama kuna ndugu zetu jamaa zetu n.k ,dawa ya moto ni moto ,na ujinga kama huo hujibiwa kwa ujinga tu,
     
  8. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mbunge au? Umejuaje makoti yana harufu mbovu?
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hamad rashid anawakilisha wawi kwa tiketi ya mahakama, sio cuf!
     
  10. i

    iseesa JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harufu umeisikia vipi kama hawakukumbatia? Harufu ya mpenzio huipata zaidi mukiwa karibu. Tueleze umetoka wapi na khaki ili hali wewe ni KIJANI?
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo si mbunge ni mtaalamu wa kuweka unga bungeni bila kuonekana.
     
Loading...