Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CUF waachiwa huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Nov 17, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tukiwa tunaingia mitamboni, tumepata habari kuwa wale wabunge wa CUF waliokuwa wamefunga ndoa kwa ujanja ujanja, wameachiwa huru,

    hata hivyo muda mfupi wamekamatwa tena, sababu za kukamatwa tena nitafuatilia
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu plz elaborate walifunga ndoa kiujanja ujanja?sijakupata hapo mkuu
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kilichofanyika ni hiki, kuna hakina mama wa kiharabu walikuwa wanataka pasport, lakini wakakwama, hawa jamaa (wabunge) wakaamua kufunga nao ndoa chap chap ili ionekane wao (hakina mama wale) ni wake zao.

    baada ya kufanya uchunguzi ikaonekana ni ndoa za ujanja ili kuwasaidia wale hakina mama,

    hatua hii ilipelekea bunge kuunda kamati ambayo ilifichua hili,

    kilichofuata ni kusimamishwa ubunge na kufunguliwa kesi za kugushi,

    na hatimaye leo wamefutiwa mashitaka.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wabunge wepi hao...habu wataje usizuwe hapa
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    In fact sio wabunge wa bunge hili, walikwua wabunge kabla ya uchaguzi wa 2005. Ni Khamis Ally Salehe aliyekuwa Mbunge wa Magogoni na Khalifa Mohamed Issa aliyekuwa mbunge wa Mtambwe. Walidaiwa kufunga ndoa na wanawake wa Kisomali (Fardhosa Mohamed na Sophia Rage).
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sifa ya ubunge huwa haiishi, hata Nyerere alikuwa anaitwa mwalimu na wakati alikuwa hafundishi,

    Any way, mambo ya lugha tuyaache, ebu nijulishe, baada ya kukamatwa tena nini kinaendelea dhidi yao mpaka sasa?
     
Loading...