Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge wa chadema waongezewe ulinzi- hawa ni hazina kwa taifa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mabadilikosasa, Apr 2, 2012.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kitendo cha wabunge wawili wa chadema kuvamiwa na kupigwa sii kizuri. sharti wabunge wote wa chadema wapewe ulinzi wa kutosha na chama. mbunge mmoja wa chadema ana dhamani kubwa saana kwa taifa hili. dhamani ya mbunge mmoja wa chadema sawa na wabungu 50 wa chama cha magamba
     
Loading...