Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa chadema wanamkamua mtu jasho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mandi, Apr 13, 2011.

  1. M

    Mandi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika ukimbi wa bunge leo wagombania ubunge wa bunge la pan african wametakiwa wajinani kwa kutumia lugha ya kiengereza inaonekana wengi wa wabunge wa ccm walitokwa na kijasho
     
Loading...