Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA wanakatisha tamaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jul 26, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Naangalia bunge muda huu naona wabunge wengi wa chadema hawamo bungeni hii pia imejitokeza juma lililopita wabunge wengi hawakuwemo. Binafsi nakata sana tamaa na hili.

    Wanakutana muda huu saa saba na robo mara baada ya kuahirisha shughuli za bunge. Tusiangalie kuwa eti mbona ccm wengi pia hawamo naongelea chadema, juma lililopita pia wengi hawakuwemo bungeni na viti vilikuwa wazi. Wao ndio tegemeo la wengi utoro wao unakera.

    Tusiwe wepesi kutetea uozo kwenye chama chetu tutakuwa hatukisaidii chama wala wabunge wake. Wakienda hovyo tupaze sauti tuwaambie tusijenge mazingira ya kuwa na chama au wabunge wasio kosolewa au kusemwa.

    Mwenyekiti Jenister Mhagama ametangaza kuwa kamati inakutana saa saba na robo mchana na si kweli kuwa kamati inayoenda kukutana ina wabunge wote wa chadema. Msitetee tu mapungufu jamani hamuwasaidii hao mnao tetea.
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unajua idadi ya wabunge wanaopaswa kuwepo Bungeni au umeona chadema tu? Unakumbuka kuwa saa saba lilitolewa Tangazo kuwa wanakikao? angalia idadi ya wabunge wa ccm na chadema waliopo kwa asilimia ni akina nani watoro?
    Njoo na hoja yenye mashiko si kukurupuka
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Naona una lalamika tuu
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ukipenda......chongo utaita kengeza
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wabunge wengi tu watoro, co cdm wala ccm, wote ni walewale
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mohamedi Mtoi usijali sana watakuwa wameshasaini posho.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuna Chadema damu na chadema asilia hapa, kule kuna Chadema Slaa na Chadema Zitto mmmh haya
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kama wanaangalia kusaini posho na kuondoka nachelea kusema kuwa wanaiga tabia za magamba ambazo zinachukiza wengi.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wapo ktk kikao.kilitangazwa asubuhi na spika wa bunge
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto kajimaliza mwenyewe hana nguvu labda sema mwingine
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa wapo kutimiza majukumu mengine ya kukijenga chama,
     
  12. m

    m_tz Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kosa halihalalishi kosa, kutukuwepo wabunge wa ccm sio tiketi ya wa cdm kutokuwepo. Wewe ndio pumba kweli.
     
  13. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu aliyezaliwa kuishi maisha ya mwingine. Fight for your daily bread na usitegemee lolote toka kwa mwana siasa...kila mtu yuko kwa maslahi yake pale. Huyo JOHN Mnyika kila siku ni miongozo na taarifa lakini ubungo yote haina maji.
     
  14. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wakihuduria vikao vyote huwa wanakuletea hela ya kula
     
  15. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 295
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wafanye nn? serikali inapinga kila linalochangiwa na upizani,
     
  16. m

    m_tz Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unafkiri wamegombea kukusaidia! kudadek, ww cheza pool ukitegemea cdm itakutoa. Hiyo inaitwa yarabbi nafsi. Wao kwanza madebe baadae
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mtu atakayetaja tabia hata moja ya wabunge wa CCM ambayo haiigwi na wabunge wa CHADEMA nitampa zawadi.
    Le Mutuz alituambia mpaka rushwa kwa wagombea wanachukua!
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa la sisi watanzania ni kujengewa msingi ya unafiki na bado kuendeleza unafiki huohuo kwa kuifuata misingi hiyohiyo. Kwa nini utetee uwongo ili uonekane hulalamiki?!

    Acha unafiki, tuache unafiki kuipenda chadema hakumaanishi kuto kukosoa wabunge au mwanachama mmoja mmoja ndani ya chadema. Kukosolewa ni moja ya nguzo kuu ya kujijenga.
     
  19. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli ni GT? Kwani tumewachagua watupe hela ya kula au kutuwakilisha kwa kutimiza majukumu yao mojawapo likiwa kuhudhuria vikao vya bunge bila utoro? Think or sink...
     
  20. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    subiri miswada ya tume ya katiba, masuala ya tume ya uchaguzi au mengine yenye maslah nao binafsi.
     
Loading...