Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA wako wapi wakat huu bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Apr 20, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naangalia bunge wakat huu sion wabunge wa CDM pamoja hata na kiongoz wa upinzani bungeni kuna nn au mgomo au kikao cha dharura kuhus PM. wenye taarifa watujuze
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hata mimi siwaoni!! Nimeona wachacche tu..
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani itakuwa kikao cha dhalula kabla ya kutoa msimamo wao kuhusu hoja ya Spika
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nadhani wapo ktk cocus yao makamanda hawa,nafrahi kwani tumepata la kusema m4c.wabunge wa ccm na USANII WAO MKUBWA..god bles filikunjombe.
     
Loading...