Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA wailalamikia Operesheni Sangara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Aug 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika hali ambayo sio ya kawaida wabunge wa CHADEMA walaani kitendo cha chama chao kuwalazimisha watoe sh mil2.1 kwa kila mbunge wa CDM kwa ajili ya mchango wa M4C inayoanza leo mikoani. Wabunge hao wanasema kwamba mbona chama kina ruzuku ya zaidi ya mil 250 kwa kila mwezi na pia wabunge pia huchangia kila mwezi chama lakini pesa hizo zinaishia kuwalipa mishahara minono wakurugenzi pamoja na katibu mkuu anayelipwa mshahara zaidi na mil 7 kwa kila mwezi.

    Pia wabunge hao wanalalamikia magari yao na wao wenyewe kuhudhuria mikutano hio wakati vipindi vya budget vikiendelea bungeni kwa sasa.wanalalamikia

    a.kwa nini chama hakitambui mchango wao bungeni na sasa wanalazimishwa kutohudhuria vipindi vya bunge?
    b.pesa ya ruzuku inakwenda wapi?
    c.kwa nini hao wakurugenzi na katibu mkuu wasifanye hio kazi angali wanapata mishahara minono?
    d.kwa nini pesa ya ruzuku inatumika sana kwa ziara ya mchumba wa slaa mikoani wakati hana cheo chochote ndani ya chama?
    e.kazi ya wakurugenzi wa chama ni nini zaidi ya kugawana posho na mishahara na majungu yanayopikwa pale chamani dhidi ya wabunge wao?

    Mwisho wanaomba chama kuwa makini na matumizi ya ruzuku ya chama na michango ya wahisani kuliko kufanya ujasilia mali wa kisiasa kama wanavyofanya sasa.
     
  2. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika uzi wote umetaja majina mawili Dr.Slaa na bi Josephin nafikiri ndio lengo lako kuu.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    taja majina ya hao wabunge pamoja na ushahidi wa kuaminika
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [h=2]Search: Search took 0.00 seconds.[/h]
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sijajua kama nia yako ni kuongeza posts au kutupotezea mda sisi tunaofungua huu uzi.

    Anyway, kwaa kuwa unatumia ID fake, ungewataja hao wabunge wanaolalamika ungekuwa umelisaidia sana jukwaa letu la siasa na wala wasingeweza ku-kuulimboka.

    Zaidi ya hapo naona hii habari ingeenda kule kwenye udaku kwa shigongo
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Asante King of Kings, kumbe jamaa yuko vitani eeh!
     
  7. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uozo mwingine. Pole sana dhaifu.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu wabunge lazima wachangie , hela yote ya chama inamtunza Slaa na Josephine, na imetumika kwenye harusi ya Slaa, teh teh teh ! kweli wajinga wali wao

     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu unawezaje changanya banana na konyagi pamoja na bangi tena iliyotengezwa na mbegu zake??...
     
  10. p

    pembe JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Chadema kaeni chonjo CCM itawasambaratisha viongozi mapemaaaa kabla ya 2015. Chama kijengwe kutoka chini kwenda juu na si vinginevyo! Wabunge wahakikishe chama jimboni kina mizizi imara itakayowezesha yeyote atakayeteuliwa kugombea urais 2015 apate kura za kutosha kuingia Ikulu! Wananchi wana hamu ya kujiunga na chama likini hakuna ofisi za matawi, kata za kutosha.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu analipwa 7m shs??!! goddamn!!!
     
  12. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ya Ngoswe mwachie Ngoswe,wabunge wa CHADEMA wanajua M4C,kwa taarifa yako wanatoa hiyo mil 2 na bado wanajiwekea mafuta ya kwenda na wanajiaccomodate.
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    afadhari wachangie wabunge maana sio pesa ya ufisadi
     
  14. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Weka ushahidi kuhusu tuhuma zako? Vinginevyo ni umbea na majungu yenye lengo la kuhadaa wana wa nchi ili CCM iendelee kutunyonya
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu maana najua una hasira sana koz leo hapa moro tumewashikia pabaya magamba.
     
  16. I

    IDIOS Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Imenibidi nijaribu kuijibu hii issue ya huyu mtu, kiukweli kabisa huyu jamaa kwa jinsi alivyoandika habari yake si kisomi hata kidgo.

    Inawezekana ikawa kweli h
    Hili jambo lipo lakini kwa jinsi alivyoiandika habari yake inatushawishi kuamini kiwa ni uzushi mkubwa kwani hakuna data alizoweka hapa ni kama udali hivi.

    Mwandishi ilibidi atoe mifano na za data zake. Lakini hakuandika hata sourse ya habari hake hakuna.

    Jamani urbu inabidi tufike mahali yijaribu kuziacha chuki zetu na kujalimaslahi ya kitaifa kwa ujumla. Huu ni unafiki wa hali ya juu kabisa just bla bla tu hapa.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Huitaji kuwasemea makamanda. Tupo nao kila leo vijiweni hatujawahi kuyaskia haya. Njoo kivingine jombaa.
     
  18. peri

    peri JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol, mkuu umefuka ile mbaya. Umetoa tuhuma bila ushahidi, walau hata ungetaja majina tu ingesaidia.
    Naona upo kiumbea zaidi, kajipange upya, kwahili umechemka.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pole sana,msalimie Tuntemeke
     
  20. B

    Bugomba JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 280
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    habari za udaku hapa sio mahali pake be in mind that no research no right to speak
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...