Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA tuachane na Bunge tuungane Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tunaomba Wabunge wa Chadema kuachana na Kikao cha 5 kinachoendelea Hapa Dodoma na kuelekeza nguvu Arusha kwakuendeleza harakati na Juhudi zilizo anzishwa huko Arusha kwakushinikiza serikali kumuachia Mbunge wa Arusha Godbless Lema achiwe huru bila masharti na kushinikiza serikali kuwafutia mashitaka yote yanayowakabili viongozi wa CHADEMA kwakuwa hii ni dhahiri huu ni udharirishaji wa hali ya juu dhidi ya viongozi wakitaifa wa chama cha CHADEMA.
    Tunamwomba Rais wa Jamuhuri ya Muungano aingilie kati kwani Amani tunayoiimba kila siku inaweza kutoweka kwa Dakika na kuirudisha ikawa zaidi ya miaka 10!Kwani watu wakichoka juu ya uonevu na uvumilivu ukawatoka mambo yaweza kuwa kama kwingine tunakokusikia kuna machafuko kwani nako kulianza kama hivi kwakukiuka haki za binadamu na unyanyasaji wa kidemokrasia uliokithili!
     
  2. kwempa

    kwempa Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is a nice Idea, Ni hayo tu
     
  3. m

    makaptula Senior Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lets Contemplate this ..deeply!
     
  5. m

    mtznunda Senior Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo tulio watuma hayo bungen
     
  6. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema alienda kwa mapenz yake huko jela sisi 2napiga kelele za nini?alijiona anahatia ndiyo maana akajipeleka mwenyewe,kila siku wana wa maandamano mnasisitiza sheria zifuatwe,halaf nyie ndio wa kwanza kupindisha,halaf mbunge anawakilisha wananch wa jimbo lake wakitoka wote kero za wananch wa majimboni mwao zitawakilishwa na nani?.
     
  7. D

    Derimto JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo umesema kweli mkuu na kama watafanya hivyo itasaidia kuishikiza serikali iache uwendawazimu wake na ubabe usio na maana.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    kwani ulitaka awekewe dhamana kwa kosa gani?je hata mahakamani alijipeleka?usiwe na mawazo mafupi kama maisha ya funza.mia
     
  9. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wrong move...

    Wakiliacha bunge tu na kwenda Arusha, huku nyuma muswada wa katiba utasomwa kwa mara ya pili kwa shinikizo la kichama(CCM).

    Hata wabunge wa CCM wenye kutaka kupinga watakua wamefungwa kamba na chama. Na mnajua muswada ukishasomwa mara ya
    pili kupindua ni ngumu. Watanzania tulio wengi tunataka katiba mpya sio sarakasi za kitoto za Mh. Lema (Mr. MISIFA), maana kila leo anawaza
    afanye kituko gani kitachompa news coverage kuliko jana yake!

    Watulie wafikirie kwa vichwa na sio mioyo yao.
     
  10. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Waache MAPOSHO na MARUPURUPU yote kwa ajili ya ujinga wa mahabusu LEMA?.CDM hawawez kutema posho hata kidogo.
     
  11. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakiacha bunge utawalipa posho za kuendeleza maandamano?
     
  12. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo huwa nawashangaa watu wenye jazba na mapenzi ya kupitiliza kwa vyama na viongozi.
    CDM MPs wanakula bata taratiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu kule Bungeni wakati wapambe wananyeshewa kule Arusha.
    Waache posho wachekwe, alafu famillia zile nini?
    Tafakari vizuri unaposhabikia mambo ya vyama.
     
  13. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni ews alert?
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    na wewe ulipigia chadema?
     
  15. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia Kikwete jana "katembea" na mwana wa mfalme wa uingereza prince Charles, vp habari hizi ni za kweli?
     
  16. P

    PRINCE D Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhani wabunge wa chadema bado wanahitajika bungeni the only way ni kujipanga ili tupate wawakilishi bungeni lasivyo bunge litakosa wawakilishi kama chadema hawataingia wote
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    lugha gani umeandika mkuu?mia
     
  18. O

    OSCAR ELIA Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naunga hoja yako ,ni vizuri mh Mnyika na wenzake waendeleze hoja zao bungeni.
     
  19. k

    kimpumu Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambieni Shibuda aache posho aje huko.
     
  20. M

    Milano Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungejua+umuhimu wa lema wala usinge andika ujinga kama huu
     
Loading...