Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA Mbeya waunguruma Rujewa....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 16, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Leo hii kuanzia mchana huu mida ya saa 8:00 hapa Rujewa kuna mkutano wa CHADEMA ambao unaohudhriwa na kuhutubiwa na Wabunge wote CHADEMA mkoa wa Mbeya.

    Katika mkutano huu kuna uwezekano akawepo mzee Nyimbo toka Ilembula na kulingana na ratiba naye atapata fursa kutoa hotuba katika mkutano huu.

    Watu wanamiminika kutoka sehemu mbalimbali za mji wa Rujewa na vitongoji vyake.

    Hakika ngoma inogile hapa Rujewa Leo........
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rujewa kuna Net eeee
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    vitoto vimejazana kweli kweli itabidi
     
  4. L

    Luiz JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rudi darasani kajifunze luga vitito ndio nini au mnyarwanda.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aliekosea ni mimi au wewe chamgamka kijana
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Itabidi nini tena? Toa ushahidi basi acha longolongo kama mtu anayedaiwa halafu hana hela ya kulipa wewe!
     
  7. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwosha naye huoshwa.!
    Ni LUGHA na sio LUGA.
     
  8. saliel

    saliel Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea ku2juza yanayo jiri huko
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama siyo Mnyaruanda basi ni Mkenya ambao wanaongoza kwa kiswahili mbofu mbofu.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh hapo sitii neno,
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo ndiyo neno, akiweza baadae aweke picha kwa tathmini.
     
  12. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Toa upuuzi na u selfish wako hapa,kwani watoto sio watu?
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    watoto wanahitajika kujiandaa na masomo kesho na sio kwenda kuangalia magwaanda kijana wewe mikutano kila siku haijengi nchi
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kinachojenga nchi naona ni ufisadi labda.
     
  15. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    updates vipi wakuu?
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha napita
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu tuachane na wafa maji tuendelee kupeana habari za makamanda wetu
     
  18. g

    gkalunde Senior Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikutano haijengi nchi ila inaibomoa CCM
     
  19. M

    Malabata JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  20. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi wangu nawaomba tuingie vijijini mijini kazi imeisha.......
     
Loading...