Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA kumpeleka Ulimboka India kwa matibabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jun 30, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndio heading niliyotegemea kuona kwenye magazeti ya leo kwa sababu kwanza CHADEMA ni chama mbadala na wao hawana maneno mengi zaidi ya vitendo.

    Hiyo milioni 90 zinazohitajika kumpeleka ulimboka India wabunge wa CHADEMA wanaweza sana kuzichanga. Mfano Freeman akitoa milioni 40, Slaa milioni 20, Zitto milioni 15, na zilizobaki zikatolewa na wengine kama akina Edwin Mtei na Ndesamburo naamini kuwa by juma 5 Dr Ulimboka angekuwa Apollo India anafanyiwa matibabu mpaka apone

    Wakati huo huo wabunge waliobaki wa CHADEMA wanaweza kuchanga mpaka milini zingine 100 kwa ajili ya familia ya Dr Ulimboka.

    Sasa inawezekana kuwa tayari CHAMA MBADALA cha CHADEMA kinafanya maamuzi ya mwisho juu ya jambo hili lakini kama kweli wakitekeleza hili bas naamini kuwa watakuwa wamejiwekea mazingira mazuri ya hapo baadae

    Haya tena CHADEMA kazi kwenu!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa kimbeya-mbeya zaidi kuliko kuwa na sincerity.
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Nguvu ya umma people poweeer
     
  4. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mkilala mkiamka CHADEMA nyie wakuda mnakuja na vi ID vya kuichafua CDM mkomeeee. Habari yote umbea kichwa cha habari na habari ndani vitu viwili tofauti
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna watu huwa wanatafutia wenzao ban, kama wewe mleta mada....
     
  6. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dhaifu
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kubenea mlipo mkosa kosa mkuua alipelekwa India na chama gani?....
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa sielewi ni kwamba Chadema wamesha changisha pesa za kumtibu au ni kwamba wewe ndicho unacho taka kitokee?:eek2:
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ulafi ukizidi huharibu uwezo wa kufikiri.
     
  10. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mod liwalo na liwe usiponiruhusu nimtukane tusi la nguoni huyu mtu jiandae kunipiga ban ya milele.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninyi siku zote muwe wa kujeruhi na kuua, halafu CDM ndiyo wawe ya kupeleka India? Huo mgawanyo wa majukumu ameupanga nani?
     
  12. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je kuna ubaya uongozi wa CHADEMA wakampeleka Dr Ulimboka India kwa matibabu?

    Jibuni hoja
     
  13. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kama ndicho walichokifanya unajuaje, wajitangaze wakati bungeni mmesasema kuwa kuna vikundi vinataka nchi isitawalike kwa kuchochea migomo.

    Jiulize, jana tu ilisemekana madaktari kwa uwezo wao walifikisha milioni 40 kati ya 90 zilizotakiwa. Sasa hivi Ulimboka nasikia ndege yake inapita juu ya anga za ninakoishi.

    Je, unadhani hilo gap la milioni 50 wamelijazaje kiasi kwamba hata hulizungumzii?
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    left-hand thinking capacity
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yaani mkuu unavyozizungumzia hizo hela utafikiri wewe uko loaded!!
    mil.40.... mil20 .... mil 15... utafikiri zinaokotwa tu.
     
  16. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mleta mada atakuwa katumwa. si bure
     
  17. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu unalo, nani alimsindikiza Zitto Kabwe kwenda India matibabuni?
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu mtoa mada ni nani huyu ???? naona kama hajui anaongea nini vilee
     
  19. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    MOD ifute hii mada utanipa Ban ya mwezi plz kama isipofutwa
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Net personal worth ya Freeman Mbowe na baba Mkwe wake (Edwin Mtei) ni zaidi ya 50 million USD

    Ndesamburo peke yake ana worth zaidi ya 100 million usd

    achilia mbali hao vidagaa akina Zitto na wengine

    CHADEMA uongozi wao wajuu peke yake hawashindwi kumlipia matibabu Dr Ulimboka huko India

    na hii itaonyesha kuwa CHADEMA ni tofauti na CCM sasa sioni kwa nini watu wamekuwa sensitive hivi
     
Loading...