Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA isipokuwa Zitto wanalamba Posho za Vikao Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jun 10, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Zito leo kaweka mambo hadharani kuwa ni yeye pekee ndani ya CDM hajachukua posho za vikao tangu Julai 2011 akiwa bungeni. Mbowe na wengineo toka CDM wameshindwa kutekeleza kivitendo hoja ya kupinga posho. Hongera Shibuda kwa kuwa muwazi
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika kipindi cha leo jumapili cha Hamza KasongoChannel 10 .waziri kivuli wa fedha Zito Kabwe amezidi kusisitiza katika bajeti ya mwaka wa fedha 2012/2013 msimamo wake uko palepale huku akiomba wabunge wamuunge mkono kwani mpaka sasa yeye na january pekee ndio ambao hawachukui posho
     
  3. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Posho kuiacha yataka imani hawa jamaa hawatendi wanachokihubiri majukwaani na tunafahamu kuwa nao Chadema wanauhadaa tu umma wa Watanzania!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu anachukua posho kwa shemeji yake mzungu wa barrick
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni unafiki wa aliyekuwa waziri wa fedha kukataa ku design form ambazo wabunge wasiotaka posho badala yake kutumia kisingizio eti posho zinakwenda moja kwa moja kwenye akaunti!!!!!
     
  6. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni wakati sasa wanasiasa watwambie ukweli watapunguzaje matumizi makubwa na ya anasa kama ununuzi wa v8 maposho makubwa yasiyolingana na hata kima cha chini cha mshahara, mpango ambao tunahitaji kuona ndani ya vyama vyetu na hata ktk misimamo yao.
     
  7. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Zitto hawezi sema hayo hata kidogo. Kwanza posho inalipwa kwenye akaunti ya mbunge na hapo haulizwi mtu. Wanaangalia attendancy yako then unadakishwa na asikudanganye mtu na ZK UNAMSINGIZIA. Umenoa na mbinu zenu za kuvuruga uongozi wetu wa cdm.
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We ulikuwa unamsikiliza peke yako? kaya semea wapi hayo? au unalako jambo Mafilili. Ni kawaida ukiwa gamba lazima uwe mwongo
     
  9. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    binadamu kaumbwa na tamaa ila tamaa ikizidi ni uchafu..
    na kama binadaamu unahusudu uchafu,basi we ni wa kuokopwa..
    wapokea posho wote ni wachafu.(tamaa mbaya).
    na watoa posho wote ni zaidi ya uchafu,wananuka(uroho wa madaraka)..
    hebu hii siri-kali ya ccm iwaonee huruma walala hoi wa tz..
    rais JK,hata aibu!!!! posho ndo nini?..
    bigup zitto.utakumbukwa daima..
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Pamoja na hayo yote, posho iko kwa misingi ya sheria ya nchi na zito wenu anajua. Kama ni kuitoa pia itatolewa kwa misingi hiyo hiyo. Zitto bado hajamaliza kile kihela cha hongo ya Barrick kwenye tume ya kuchunguza mikataba ya madini. Huyu marope nae yuko na change za shemeji zake na kale ka usd 5mil ka wakati uuleee kanawasumbua. Cha mwisho ni tatizo lao kubwa hawa madogo wote. Wanatafuta popularity kwa kugandamiza wenzao bila sababu. Na hata hivyo wasijidanganye. Watanzania wako macho na kila siku nasema. Zitto hawezi na hatokuwa Rais wa nchi hii na hata huyo rafiki yake alomnyima sahihi ya 70.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Neno posho katika context ya wabunge ni pana sana. Wanachopinga CHADEMA ni 'seating allowance' na sio hela za kijikimu kama malazi ya mafuta. Hela za kijikimu zinaingia moja kwa moja kwenye account ya mbunge, sasa sijui kama Zitto na Janaury wanazitoa na kurudisha kwa Spika au vipi.

    Kumbuka mbunge anaweza kufanya vikao hata vitatu kwa siku na kila anapohudhuria kikao anatakiwa ku-sign kwa seating allowance. Hiki ndicho wanachopinga CHADEMA na ndio maana walisema kama ndivyo basi waalimu nao wapewe standing allowance.
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    HAUTAKI KUAMINI? KATAMKA KUPITIA HAMZA KASONGO HOUR-CHANNEL TEN. Leo wabunge wako wameumbuka
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nadhani CDM katika kikao hiki watafanya maamuzi magumu na kukataa posho za vikao. Wapige tu moyo konde wamuunge mkono zitto. Kama wanaona Zitto atapata umaarufu kwa hilo basi wakae wampe Mwenyekiti nguvu ya kulitamka ama wampe chief whip wao aliseme.
     
Loading...