Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa chadema hongereni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Feb 10, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na hali ilivyo sasa huko bungeni mnaonekana hakuna wanaowapenda maana kila anaesimama lazima apige kijembe lakini kuna siku watawaelewa Kama vile wananchi wenu wanavyowaelewa wako pamoja nanyi msijikunyate jipeni moyo.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe unafikiri moving from a single digit MPs (wale wajimboni) to more than 30 MPs ni kitu kidogo cha CCM kuwapenda. CCM wanahasira ya kupoteza majimbo, CUF, NCCR, TLP kiwivu cha kike kimewashika kooni............
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    siku zote mabadiliko hayaji kiurahisi rahisi there will be a price to be paid na chadema sasa hivi wanalipa kwa niaba ya sisi
    wanyonge wa nchi hii kwa maana hakuna mtu wa kutusemea. Hongereni Chadema muelewe kuwa wananchi tupo bega
    kwa bega pamoja nanyi na as long as mnapigania maslahi ya watu Mungu siku zote atakuwa pamoja nanyi.
     
  4. c

    chumakipate Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa mi nashangaa kama CCM inaona CDM wamekwisha hofu yao nini? mijitu na akili zao badala ya kujenga hoja za kimaendeleo kila siku CHADEMA! CHADEMA!HALAFU NINYI HAMJUI MMEJIFUNGIA KWENYE HAKO KA MJENGO NA KUFIKIRI MNAFANYA VYEMA.MNGEJUA JINSI CHADEMA INAVYOPANDA CHATI MSISEME.NA BADO 2015 MTABAKI HARDLY 100.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :twitch::roll::coffee:
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :peace::violin::clap2:
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    cdm ni wazuri ila yule mbowe na ukabila ndo kikwazo.
     
Loading...