Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA chini ya kamanda Mbowe kuunguruma kesho Dodoma...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 6, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika kile tulichokiita kama fungua kikao cha Bunge sisi wakazi wa Dodoma na wana-CHADEMA kesho tutakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara pale viwanja vya barafu kupokea maoni ya wananchi na kuwapa taarifa juu ya mwenendo wa nchi kwa sasa...hii inafuatiwa na kuzuiliwa kwa mkutano wetu tuliotaka kuufanya mwezi uliopita katikati...Tumepita karibu kona zote hapa DODOMA kuwataarifu wananchi kupitia PA System yetu....Kwenye mkutano huu wabunge wote wa CHADEMA wanategemewa kuwepo wakiongozwa na Kamanda Mbowe na KAMANDA GODBLESS LEMA aka MANDELA atakuwepo labda itokee dharula....mkutano utaanza saa 7 mchana mpaka saa 12:30 jioni...

    KARIBUNI WOTE MJAZWE UJASIRI,NA KUFAHAMU HAKI ZENU ZA MSINGI....AL-SHABAB HAWATAKUWEPO NA POLISI WAMETUHAKIKISHIA ULINZI WA UHAKIKA KESHO....
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hiyo kwama Al-Shaabab hawatakuwepo! Pengine mngempa mbinu bwana kova namna ya kujuwa Al-Shaabab wako wapi because he is shooting randomly.
     
  3. S

    Straight JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hyo kuwa Al shabab hawatakuwepo....
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Si tumesikia kesho wako Arusha?! Mbona hapa kuna taarifa gongana?
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    all the best makamanda
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tutakuwepo barafu mkuu.Pamoja sana.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kesho Dom? c mlisema Mbowe atamwekea dhamana Lema pale Kisongo kisha mtafanya mkutano na kupokelewa na umati viwanja vya NMC Arusha? au mmejigawaje mkuu?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Suala la ushoga la Conservative maswaiba zao Chadema mtaliongelea? au mnaongelea mambo ya msingi tu..

    Ushoga hauna tatizo
     
  9. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    vip kuhusu arusha, viwanja vya nmc, huo mkutano umeahirishwa? Au ndo umehamia dodoma.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Taarifa ya mtoa mada siyo sahihi kabisa, kesho Mbowe, Dr W. P. Slaa na Tundu Lisu watakuwa Arusha kwa ajili ya mkutano. Mkutano itaanza saa 9 - 12 jioni. Pls Only183 tafadhali cheki na source yako.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wakitoka Jela watapanda Chopa mpaka Dodoma
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hata wewe haupo sahihi kesho Arusha hakuna mkutano wowote..

    Hivi nyie pro-cdm jf uwa hamna data za chama chenu? Nimeongea na Mbowe kaniambia hakuna mkutano
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    masaburi at work!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    masaburi at his maximum capacity!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chadema-kata wenzako hawajuhi hata ratiba ya mikutano...naona umeamua kujiita F mpiganaji, ha! ha! ha!
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usidanganye watu hapa Ritz, Mbowe yupo jimboni kwake Hai anakuja kesho kwa ajili ya mkutano kama amekwambia hivyo labda amekuona ni mnafiki unayemfuatialia fuatila huku yeye mwenyewe hataki. Kuhusu mtoa mada naye ni muongo CDM ina PA mbili tu na zote zipo Arusha kwa ajili ya mkutano huo ambao licha ya Mbowe pia itahutubiwa na Dr. Slaa, G. Lema baada ya kutoka lupango gereza la Mahabusu Arusha na Tundu Lissu. Mwishi mimi si Pro CDM wala CCM.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    nimewasiliana na makamanda ni kwamba viongozi wote wa kitaifa watakuwa Arusha kesho,hamasa iliyopo Arusha ni kubwa utadhani ni siku ile ya mazishi ya mashujaa.Pamoja sana!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Rula,
    Mimi naona kiasi gani upo nyuma ya habari lakini endelea kuuliza utajua kama Ritz ni mkweli
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Stay tuned JF utapata kila kitu wala huna haja ya kuandikia mate.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    masaburi at work again!
     
Loading...