Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CDM,Wanaharakati,NGOs na Hasasi za Kimataifa!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Jul 13, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tunaomba mtusaidie hili,

    Hii serikali inataka kupitisha sheria kwamba mwanachama wa mifuko ya hifadhi hatoweza kuchukua mafao yake mpaka hatimize miaka 60.

    Hii kitu ni uonevu na dhuruma kwa wanachama na wategemezi wao(watanzania) kwa ujumla,mafao nakatwa mie iweje unaniladhimisha yaje kunisaidi nikifika miaka 60?

    Kuna mtanzania wa sasa ambaye ana uhakika wa kuishi zaidi ya miaka 50? CHADEMA tunaomba mlisimamie hili lisipitishwe sisi huku mtaani tutawelimisha wananchi waone serikali yao inavyofanya.

    Tuitose hii serikali ya mabwepande maana haina uchungu kwa wananchi wake wanajali mamitambi yao tu.

    Nawasilisha
     
  2. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hii ni maandalizi ya dhuluma kwa wafanyakazi,na hii mifukp ni kama vile iko kwa ya serikali na si wanachama wake.
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NINA mpango wa kuongea na mwajiri wangu, anipe changu mkononi baada ya kodi tu....
    Life expectancy ni 57yrs!
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari hizi ni za kichochezi naomba zisiungwe mkono
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    thibitisha uchochezi wake
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndugu Mtoa Hoja, Kwa kweli hii ni Moja ya dhuluma Kubwa anayoweza Kufanyiwa Mfanyakazi wa private sector kwani katika Mazingira ya Kawaida Mtu anapewa Mkataba wa miaka miwili!! na yeye anakubaliana na mwajiri alimbikiziwe mapato ya kumsaidia pindi amalizapo Mkataba!! Na huwa hivyo!! Iweje Hawa Jamaa wachukue Haki ya mwajiriwa? Kwani sio lazima mtu kufanya kazi ya mkataba hadi age ya 55 or 60!!
    Pia Ikumbukwe Kwenye Hii nchi wabunge Huchukua chao mapema kila baada ya mkataba wao wa awali Kuisha say 5 years election time!! sasa iweje kwa sisi walalahoi iwe Tofauti? wakati sisi ni mkataba sawa na wao watungasheria??
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na uharakati wako huo!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hela zetu tulizochanga kabla ya sheria mpya tuzichukue then ndio wapitishe hyo sheria yao ya miaka 60!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu,serikali inataka kutudhulumu wafanyakazi mafao yetu,hatutokubali kamwe,waende kuchukua fedha uswiz,waende kuchukua bil64 za EPA walizompa mtoto wa kaya,Hii sheria wakiipitisha wafanyakazi wote tz tunagoma hakuna kufanya kazi 24 tunashinda CDM square kujua mustakabali wa mafao yetu.
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hili neno, sasa uhuru wa kuchagua uko wapi? Mashirika kibao bado ujinga tu
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi ndiye muasisi wa huo mswada. Na hii ni kwa sababu serikali imeshatumia hizo pesa zenu kwa safari za viongozi na miradi binafsi na nyingine tumeweka kule Uswisi. Sasa kuchelea serikali kuumbuka tukaona tupeleke huo mswada haraka haraka kuzuia wafanyakazi kulipwa kabla ya kufikisha umri wa miaka 60.
     
  12. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    bullshit,hiv ss nauliza tena tumerogwa?
     
  13. s

    sangija Senior Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii dhuluma iliyo wazi kabisa!,huwezi lazimisha mtu afanye kazi ya kuajiriwa hasa kwenye hizi sekta binafsi hadi umri wa miaka 60!!!!!!!! Hakuna mwenye uhakika wa kufika huko!!! Ni kwamba pesa zimewaishia kutokana na serikali kuzikopa kila kukicha na hawana namna ya kuzirudisha hivi karibuni,so wanachofanya ni kutupia mzigo kwa utawala ujao wakijua fika kabisa hawatakuwa madarakani!!!!
     
  14. s

    sangija Senior Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama tumerogwa,Bali ni kundi la watu wachache kwa manufaa na kwa kutumia wadhifa walionao,wanadiriki kuumiza na kutesa wenzao kana kwamba watatawala milele!!!
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umenifuraisha hapo kwenye serikali ya mabwepande!
     
  16. d

    dguyana JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipati picha waliopigia kura CCM wakoje hapa. Imefikia sehemu tuseme basi. Unajua kuna siku watakuja kutuuza hawa na sisi tumo humu humu TZ.
     
Loading...