Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Cdm wakatwa mapanga,waokolewa na polisi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ralphryder, Apr 1, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jana usiku wamekutwa kata ya kirumba ibanda wakituhumiwa kugawa mlungula na kupigiwa kelele za wezi na watu. Ni Kiwia na Machemuli,hali zao mbaya kwa majeraha ya mapanga. Source wapo rdo.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sikukuu ya wajinga duniani
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante Angel nilikuwa nimeshaamini duh leo inabd niwe mwangalifu nisekamatwa tena masikio,
     
  4. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Mlungura!? Tabia hii CDM wameanza lini?
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekupa source,shauri yako usipoamini.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama redio ya watumishi wa Mungu ina siku ya wajinga. Si uulize kwa walio karibu nao? Sio kuamini siku ya wajinga basi hakuna matukio ya kweli!
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    wangekua wa ccm kama wale waliokamatwa jana kule mbeya ambao ni mh anna kilango na mafisadi wenzake mpaka polisi ikabidi iwalinde kwa mabomu ya machozi ningeamn,but kwa CDM hawana tabia hiyo
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ushahidi wa Mlungula hauko wazi ila wananchi walipoona magari ya wah. Yakiranda nyumba hadi nyumba usiku,wakaamua kuchukua sheria mkononi na kuwapigia mwano wa kelele za wezi na kuharibu magari yao vibaya na kuwajeruhi kwa silaha za jadi hadi polisi walipofika na kupiga risasi hewani na kuwaokoa.
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ukiona ivyo jua ccm mambo yamewaelemea, duh roho zinawauma ccm kwani hawakuzoea stiff competition kama enzi izo za ccm nambari one.. Te te te sku izi raha pia utamu, ccm maji ya shingo, ushindi kwao ni kwa mbinde na kuiba
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Haujanipata mkuu!Hapo nimekushtukia!Happy fools day!!
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We bishaaa! Hadi utakapoambiwa kawachangie damu ndo utoe macho mkuu!
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    SIO UONGO SOMENI HAPA


    Tupo Hospitali ya Bugando hapa. Ndg. Kiwia, mb anatoa maelezo kwa maafisa wa polisi.

    Kuna mmoja wa majeruhi ambaye yupo hapa mwanzoni alisema yeye ni mtu wetu na ameumizwa pia. Imegundulika ni mtu wa UVCCM, Ahmed Mkilindi ambaye ndiye alikuwa anaongoza kikosi kilichowavamia kina Kiwia. Amepata jeraha mkononi (friendly fire?). Mwenyekiti wa CCM mkoa yupo hapa kaja kumwona. Nimewaambia Polisi mtu huyu asitolewe hospitali kinyemela bali atoe maelezo polisi kwanza. Huyu ni mtuhumiwa wa kwanza kabisa.

    Hali ya ndg. Kiwia sio nzuri sana. Anatakiwa kufanyiwa ct scan kuona athari aliyopata (maana kapigwa na shoka na mapanga kichwani). Bahati mbaya hapa Bugando kifaa hicho hakifanyi kazi.

    Nimezungumza na Katibu wa Bunge na ndani ya muda mfupi ndg. Kiwia atasafirishwa kupelekwa Muhimbili kwa uangalizi zaidi.
    Ndg. Machemuli anaendelea vizuri alitoka hospitali jana (alipata huduma ya Kwanza Sekou Toure).

    Siasa za Tanzania zinazidi kujidhihirisha kuwa hazina tofauti na nchi nyingine za Kiafrika. Chama cha siasa kuwa na makundi ya wahuni na kupiga watu ni hatari na chama hicho kinakosa 'moral' authority ya kutawala.

    Tusubiri uchunguzi zaidi wa Polisi. I am so depressed
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    HIYO HAPO JUU NI KALULI Y ZITTO HIZI HAPA ZINGINE



    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    Mbunge wa Ilemela ndg. Kiwia amepigwa mapanga usiku wa kuamkia jana na kundi la watu wanaodhaniwa ni wa #CCM. Amelazwa Bugando @JamiiForums

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    This isnt April fool. Ndg. Kiwia kapigwa mapanga, amelazwa. Ndg. Machemuli wa Ukerewe naye kapigwa. Inasikitisha sana nchi yetu inafika hapa

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    @nanyaro_ guys i dont entertain this fool thing. Tupo hospitali ndg. Kiwia amejeruhiwa kwa mapanga
     
Loading...