Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa ccm watapoteza viti kwa 70%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA JUICE, Sep 5, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wabunge wengi wa ccm wapo tayari kufanya lolote ili wapate kurudi bungeni.....uchunguzi wa kina unaonyesha wananchi wamechoshwa na wanaitaji mabadiliko..
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Slaa and his team is our only hope
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Negotiator taratibu na maneno yako mabovu CHADEMA na Slaa lazima washirikiana na vyama vya upinzani wasiposhirikiana nina uhakika CCM itashinda kwa kishindo.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hapana!! CHADEMA imezidi kuwa tishio!
    Ona CCM inavyohamaki na ku-panic... wanatumia kila njia na kila hila kwani maji yamewafika shingo! Kuhusu CHADEMA kushirikiana na wapinzani wengine... hilo liko wazi: CUF walipewa offer ya bure ya ugombea mwenza lakini hawakutaka. Sasa unataka CHADEMA ifanye nini zaidi? Hata hivyo pamoja na haya yoooooooooooooooooooooooote bado CHADEMA imekuwa tishio kubwa na itashinda!!!!!!!
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pumba tu, kama huna cha kuandika soma post za wenzako. unajua uchunguzi wa kina wewe?
    BABA JUICE
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateSun Sep 2010Posts2 Thanks : 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    By the way karibu janvini mpendwa, ungekuwa umesifia ccm ungeambiwa umetumwa lakini kwakuwa chadema aah poa
     
Loading...