Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wasioiunga mkono Bajeti ya Serikali wakwepa kupiga kura!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Jun 22, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Kisesa ameingia mitini, hasa ikizingatiwa kuwa aliipinga bajeti waziwazi.
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Haya haya Kumekucha wale wote walio jipambanua na wanamageuzi naona wametekeleza dhamira zao.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ni muoga tu. kwa nini asiwepo na akatae kama kweli alikuwa na nia ya kukataa.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    another silly season!
     
  5. D

    DT125 Senior Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Baadhi ya Wabunge wa CCM wasioiunga mkono bajeti ya serikali akiwemo Filikujombe na Mpina wamekacha kupiga kura ya kuiunga mkono bajeti ya serikali yao ya CCM. Hii inaashiria nini katika siasa ya chama hicho?.
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kazi ya adrenaline hormone inakuweza uchukue moja kati ya F tatu (Fight,Flight or Fear) ok luhaga mpina kachukua ya kati kasepa
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hizi ni nidhamu za woga, mkuu. Alikuwa na hoja nzuri tu. Kadhalika watu kama Mbatia tulihofia wangepiga kura ya NDIYO, kumbe siyo
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    udikteta.
     
  9. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwa mtazamo wangu hakuna mbunge wa CCM aliyeikacha bajeti.Walioikacha bajeti ni wale waliopiga kura za hapana na wala hakuna mbunge wa CCM aliyepiga kura ya hapana achilia mbali huyo Mpina.Kukimbia kupiga kura kwa hofu ya kuzua sintofahamu sio kukacha bajeti bali ni kuogopa kuikacha bajeti kwa uoga usio na dhamira ya kweli kutoka moyoni.
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mimi niliamini zilikuwa mbwembwe tu za jukwaani asingeweza ikataa. Sasa tunamsubiri jimboni tumhoji alikuwa na maana gani kuikataa hadharani halafu siku ya kura asepe? Mchumia tumbo huyo!
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    mimi huwa siamini kama kuna mbunge msafi ssiem..yaezekana walikua wammenda short call wakati wa kura za ndiooooo
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo ni haki yake, na kuwepo kwake kusingebadili lolote. Bado tunawapongeza japo kwa kuonyesha misimamo yao juu ya hili
     
  13. y

    yaya JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bajeti DHaifu, spika dhaifu, wabunge wa magamba DHAIFU
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamaba ni magamba 2 ni manafiki na Dhaifu amekimbia kuthibitisha anacho amini na kukitetea
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanafiki kama wao ni wanaume wangekaa bungeni kupinga hadi mwisho ....wana shughuli zao binafsi
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wameogopa kutoswa na CCM wakakimbia mjengoni JK angewashukia kama mwewe
     
  19. N

    NNC Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm bado wanawaza mapinduzi ya kisiasa kwa kulindana sasa wamesahau km nchi niya wananchi.
     
  20. Lenja

    Lenja Senior Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu, mimi natumaini ni mapema sana kuwaita wanafiki!
    Kwa upande Filiku'njombe, hii ni mara pili kasimama hadharani kupinga waziwazi. Kumbukeni bunge llilopita,ktk wizara ya Uchukuzi. Kwa upande wa Mpina(Mbunge wa kisesa), Kabla ya Bunge la Bajeti halijaanza, alitangaza dhamira yake mapema na kudhihirisha wakati wa kuchangia kwa uthabiti mkubwa. Ni kweli ushujaa wao ungedhihirika dhahiri leo endapo wangepiga kura ya HAPANA. Natumaini lazima kuna JAMBO/SABABU ya msingi kwa wote kuona si vyema kuwepo mjengoni.

    Hawa jamaa ni MAKAMANDA, wamevaa MAGWANDA, ila tu tatizo eneo la msitu ni kubwa mnoooooooooooooooooo:yield:
     
Loading...