Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wapigwa Mkwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Said Bagaile, Aug 10, 2011.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Tetesi kwamba Wabunge wa CCM wamepigwa Mkwara na Chama chao kutokutaka Ushahidi toka kwa Wabunge wa Upinzani pale wanapowasilisha madai yao dhidi ya Serikali.

    Kwani kwa kutaka ushahidi kumepelekea Wabunge hao wa Upinzani kuleta Ushahidi ambao umekuwa ukiumbua Serikali na Viongozi wake kama ule wa Lema na Waziri Mkuu, ule wa Kafulila, ule wa Zitto na hata ule wa Tundu Lissu n.k.

    Hii imepelekea hata jana Mh. Mnyika alipotamka kuwa anaushahidi kuwa kuna viongozi wa dola waliohongwa na Wafanyabiashara ya Mafuta hakuna Mbunge yeyote wa CCM aliyetaka Mh. Mnyika alete Ushahidi.

    Nawasilisha.
     
  2. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wacha wapigane mkwara- wataumbuka sana safari hii. Bado hata mwaka mmoja haujaisha. Kila ninapoona Mnyika anawaumbua mimi nakumbuka mikesha ya karibu siku 3 kulinda kura zake. Halafu najipongeza mwenyewe.
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    it makes sense!! hata mimi nilishangaa kwa nini hakuna M'bunge wa CCM au waziri aliyeomba ushahidi!!!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe mkuu, coz Mnyika alirudia statement yake kama mara tatu hivi ili kuwatega. Lakini hakuna hata mmoja aliyeomba uthibitisho, hata NS alikuwa kimya.
     
  5. mimyv

    mimyv Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if the rumor is true, i can see their logic simply bcoz they like power and they r not willing to expose their true colors
     
  6. PEA

    PEA Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lukuvi, Mary Nagu, Kigwangalla, Mwigulu Nchemba na Samwel Sitta hawakuwepo bungeni nini?
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanafikiri ushahidi utawaumbua wapinzani ikawa vice versa.!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani hadi vichekesho sasa.
    Nadhani sasa mbunge wa upinzani anapoweka wazi udhalimu fulani ni vizuri akawauliza wabunge 'mnahitaji ushahidi' nadhani Wabunge wa CCM kwa haraka haraka watajibu 'Hapana hatuhitaji'.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Samwel Sitta na Lukuvi walikuwepo walijua alichoongea Mnyika ni cha kweli wakanyamaza kimyaaaa km kuku aliyemwagiwa maji
     
  10. rigobert

    rigobert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    tanga kwenu kweli?
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si ungeandika kiswahili tu. Sasa hapo umeandika nini
     
  12. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zile shahidi zilizoombwa siku za nyuma ziliishia wapi?
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Ni afadhali umetujuza, asante sana, ifuatayo ni mbinu mbadala: wabunge wa upinzani wanapoibua tuhuma/hoja zenye ushahidi, wasisubiri ushahidi uombwe na wabunge wa CCM, mfano anaweza kutoa hoja Lema na zitto au Regia kwa niaba ya bunge awashawishi wabunge mtoa hoja alete ushahidi.

    CCM wakipinga ushahidi usiletwe tafsiri ya moja kwa moja tuhuma zinajithibitisha, wakiunga mkono unapelekwa ushahidi mzito kwa msisitizo wa kutakiwa usomwe bungeni wapiga kura wamjue mkweli ni nani. Hawawezi kuusimamisha wakati!!
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna Ushahidi mzuri kama ukiletwa kwa Wananchi, sisi ndio tutakaoamua na kutoa hukumu. Mnyika lete ushahidi kwa Wananchi na pia peleka kwenye vyombo vya habari viiumbue Serikali legelege ya chama legelege.

    Kwani hata akitoa ushahidi bungeni utawekwa kapuni na Spika wa Magamba. Mi naona Wabunge wa Upinzani wakiambiwa wapeleka ushahidi Bungeni na ushahidi mwengine tuletewe na sisi wananchi
     
  15. c

    cdf Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kopi au cc wananchi, ni dawa kabambe zaidi ya kikombe cha babu
     
  16. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa hawa vilaza wa CCM wamepigwa mkwara.
    Kama kuna mtu anabisha aseme nitoe USHAHIDI.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mimi nakataa toa ushahidi
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwishdo wa CCM nauona hauna zaidi ya mwaka mkere lazima atajiuzulu
     
  19. N

    Nyampedawa Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Ndibalema hapo kwenye nyekundu umenichekesha sana. Naunga mkono wabunge wa upinzani sasa wabadili namna ya kuwatega wawaulize kama ulivyopendekeza. Na wakijibu hatuhitaji itaashiria nini mkuu?
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Waache wachimbane mikwara tuu......... Kuna namna nyingine ya kufanya.............. kwa mfano... Mnyika anaongea halafu Lisu anaomba ushahidi........AU ........... Mnyika anaongea.... Kafulila anaomba ushahidi......... INAKUWA KWISHNEIIII....
     
Loading...