Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wanapounga mkono hoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taso, Jul 10, 2012.

  1. T

    Taso JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwigulu Nchemba (CCM, Iramba Magharibi)

    "Nimeuza VX langu ili kuchimba visima Iramba."

    "Wanawake wanatoka saa mbili usiku kwenda kuchota maji, wanarudi saa kumi, ili kukwepa joto."

    "Mabwawa ya maji yaliyochimbwa yamejaa mchanga."

    "Hata mashine za ku pump na mkono zinatushinda Mheshimiwa Waziri?"

    "Naunga mkono hoja."
     
  2. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakuwa wanafiki!!.
     
  3. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana mimi huwa nasema, kuwa CCM ni lazima uwe MNAFIKI...!!
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa huwa namdharau sana, lakini kwa kauli yake ya kuunga mkono hoja baada ya kutoa malalamiko yale yote nimeacha kabisa kumdharau, nimemweka kwenye kundi la wafu yaani nimemfuta miongoni mwa watu wanaoishi duniani maana ameshakufa ubongo.
     
  5. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Bunge LEGELEGE....
    Serikali DAIFU....
    Rais DHAIFU....
    CCM...
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nchemba ni kiboko aise, mchumi huyo anajiita
     
  7. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na pesa za mfuko wa jimbo huwa anafanyia nini? kama si kujitafitia umaarufu usio na tija, akawadanganye wapuuzi wenzake werevu tushamstukia.
     
  8. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akitaka kuendelea kuwa mbunge jimboni kwake lazima aongee vizuri ili watu wake wamuuone
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​ni sababu ya serikali legelege
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mweka hazina wa ccm hawezi kupinga hoja ya serikali ya chama chake ila ninafiki kwa kua anajua serikali yake haitafanya mambo aliyosema anataka wafanye. Namuunga mkono yule mbunge wa jana aliyesema wananchi waangalie na kusikiliza kwa makini mbunge yoyote atakayeipitisha hii hoja wakati jimbo lao halina maji wasichaguliwe tena kua wabunge na huyu ni mbunge wa ccm aliyesema hivi
     
  11. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kweli huyu Mnyiramba ana Masters basi anadhalilisha sana wasomi wa hiyo fani!
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ninapolisikia jina hili yaani ninahisi kutapika,nasikia harufu ya chemba inayonuka mavi!!!Huyu jamaa ni ma....v....!!!
     
  13. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimefurahi kwasababu amekiri kuwa ,kununua mashangingi ni ubadhirifu wa fedha ,ambao unasababisha watu wakose mahitaji muhimu kama vile maji,umeme,matibabu n.k n.k
     
Loading...