Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wamuhakikishia Waziri wa Fedha kuwa bajeti yake itapita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitero, Jun 20, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa kiasi bajeti zote mbili ya upinzani na ya serekali iliyopo madarakani.Nimesikia michango ya wabunge wa pande zote mbili,Nimemsikiliza sana Zito Kabwe na wenzake.Natumaini upinzani wametumia wigo mpana zaidi wako hatua kama hatua mbili mbele zaidi ya wenzao pengine ni mapema au wakati muafaka.

    Ila waliowengi watakuja kuielewa na kuanza kuipinga/kuikataa bada ya kuja kuchambua bajeti za kila wizara,kwa hiyo ikifikia kipindi wataielewa.

    CDM NA UPINZANI wako mbele na wameanza kwa upeo mkubwa mno kuichambua.Tuwa sikilize kwa makini walio na upeo mkubwa wakichangia tutawaelewa wanacho kitaka kwa watanzania na maendeleo ya chi.

    Mh Zito nimekusikiliza kwa makini sana katika kipindi cha Jambo TBC leo asubihi na Mh Mnyika nimekusikia asubihi hii Chanel TEN.
     
  2. j

    jigoku JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu weka alichokisema zitto na alichokisema Mwigulu,ila naungana nawewe kuwa watu wengi watakuja kujua late hours kuwa CDM nawapinzani wengine walikuwa sawa.
    Kumbukeni asilimia kubwa ya wabunge wa nyinyiemu wanafuata mkumbo na ni wachumia tumbo
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bajeti itapita kwa sababu BUNGE letu ni DHAIFU sana.
     
  4. m

    mashimbamang'oma Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Budget itapita kwa upuuzi wa ccm... Na uzembe wa bunge...
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    itapita kwa sababu wabunge wa CCM nao ni dhaifu sana
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Itapita lakini wadanganyika chamoto watakiona!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuna tatizo kubwa sana, Wabunge wengi wa CCM wanajadili 'sectors' na miradi ya majimboni kwao badala ya kujadili bajeti. Wanatakiwa waangalie mapato na matumizi, na sio barabara za jimboni, au mbolea. Hivi vitakuja wakati wizara husika inajadiliwa. Spika anatakiwa asaidie hili maana watapitisha bajeti bila kujadili.
     
  8. m

    mob JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    jana nilifurahi sana wakati mheshimiwa peter msigwa akichangia alisema nchi haihitaji maombi ila wanatakiwa kupractise principle za economics tu ili kuiinua uchumi wa taifa letu na akeenda mabli zaidi na kusema kuwa maombi ni kwa ajili ya watu wasinzi na washerata(sijui alikuwa anamlenga nani) na akasema ataendelea kuelimisha wabunge wengine ili kuleta maendeleo ya dhati.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alicho ongea leo asb Zitto tbc ,kimenifanya niamini kuwa kuwa ccm lazima ujifunze kuwa mwongo hata kwa kile ulicho andika mwenyewe, Zitto ametuthibitishia kwamba serikali haikutenga fedha za maendeleo zinazotokana na mapato ya ndani. Tofauti na Nchemba alivodanganya kwa kutumia kitabu cha kingereza huku kitabu kilichoandika kwa kiswahili kinasema vile Zitto alivosema hazikutengwa fedha za maendeleo zinazotokana na mapato ya Ndani. Kingine cha Kijinga ambacho Nchema ameendelea kukifanya nikuendelea kujisifu kwamba yeye alipata A kwenye Uchumi na kwamba amemzidi Zitto kwakua yeye ana Masters, Nchemba hakika hana lolote
     
  10. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na maisha ya mtanzania yataendelea kuwa magumu kwa udhaifu wa viongozi wa CCM
     
  11. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaka kumbuka uchaguzi mdogo Igunga, kiongozi wa CCM wa kampeni alifumaniwa na mke wa mtu, mbaya zaidi mke wa kada mwenzake ktk chama. CCM yaani uzinzi hata kwa kada mwenzake ambaye pia mke wake ni kada. Leo Jamaani anasema kwa niaba ya serikali anasema sana juu ya bajeti.
     
  12. M

    Maga JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tatizo wabunge wengi wa ccm ni wanafiki sana wanaongea wasichoamini!!!!!!!! hivi kweli mbunge unasimama unaanza kumsifia waziri wa fedha na jopo lake kuwa wamekuja na budget nzuri, dakika mbili baadae unaanza kulalamika wananchi wa jimboni kwako ni masikini sana!!!! hapa ndipo napata shida sana kuwaelewa baadhi ya wabunge wa ccm
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maga,
    Hawajitambui so far, wameweweseka
     
  14. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni spika yupi unamuona anaweza kusaidia hapo? Labda wakamkodishe spika kutoka Bunge la Kenya.
     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu ni nani huyo aliyefumaniwa na mke wa kada mwinzie naomba utujuze kiongozi
     
  16. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mchumi Daraja la Kwanza wa BOT. Mtetea bajeti kuliko Waziri wa fedha lakini yeye sio waziri, mweka hazina wa chama.
     
  17. m

    mob JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu nimekuelewa lakini naona sasa watakuwa na wakati mgumu hadi ifike september itakuwa shida kweli kweli
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila jambo nawakati wake, ni wakati sasa CCM kufa kabisaa, sio kuwa chama pinzani tu.
     
  19. z

    zee la weza Senior Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa watafukuzwa na jk
     
Loading...