Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wamezinduka au wanawasafishia watu njia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Aug 21, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuungwa mkono wa wabunge wa upinzania kutokana na kutetea wananchi na kufichua uvujaji wa mali ya umma, kumewafanya baadhi ya wabunge wa CCM waunge mkono hoja kwa kusaidia kufichua viongozi wao wa juu wanaotumia madaraka vibaya na kuvuja mali ya umma.Hata hivyo baadhi ya wabunge wa CCM wanajulikana kuwa katika makundi katika chama.Mfano wanamtandao,CCM asilia na CCM masilahi.Je kuzinduka huku kwa wabunge wa CCM ni janja ya kuwasafishia njia viongozi wa makundi yao?
     
  2. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM mda wote wako makini na hawafanyi mambo kwa pupa
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu una hakika? au una maana gani unavyosema hawafanyi mambo kwa pupa? Mambo gani wanayofanya kwa makini?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama hauna habari, battle lines have already been drawn. Wanamikakati wameshapanga kuwa 2015 is not very far, kwa hiyo shughuli imeshaanza. Kuna makundi mawili tayari yameshapima upepo na kufikia uamuzi kuwa kazi ianze sasa. Tunachokishuhudia Bungeni kutoka kwa wabunge wa CCM wala si uchungu wa kuwatetea wapiga kura au nchi yao, ni maandalizi ya 2015. KUna kundi moja kubwa which has been caught sort of unaware, wanajipanga, naamini wataanza kujibu nmapigo karibuni. Hata kama haitakuwa bungeni, lakini tutarajie minyukano zaidi within CCM, mabomu zaidi na kadhfa zaidi. But let them be warned, wasipokuwa waangalifu, huyu atakuwa anamwoga mboga na mwingine anamwaga ugali.
     
Loading...