Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa ccm wako tayari kuongea hata "pumba"ili wasifukuzwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safety last, Dec 18, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia sakata la David kafulila,kufukuzwa uanachama ikimaanisha pia hata ubunge wake ataupoteza ,hapa ndio naelewa kwanini wabunge wa ccm unaweza waona kama wanasahau akili zao,wanapotetea mambo ya chama,wako tayari kujipendekeza kwa chama kwa hoja zilizojaa porojo,mifumo ya demokrasia ya hii nchi inamfanya mtu kuwa mtumwa!bado kuna tatizo katika vyama vya upinzani either viongozi waliopo au taratibu ktk chama husika.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ccm ni chama sikivu kuliko unavyofikiri
     
  3. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kuruhusu mgombea binafsi.

    Fitna zote zitakwisha.
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo maana mkulu aliendesha kampeni kifamilia familia????!!!!
     
Loading...