Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM waitwa na kuonywa kuhusu saini 70

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OTIS, Apr 20, 2012.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa Zitto kabwe hadi sasa saini 30 zimepatikana kutoka CDM,CUF na NCCR.
    Wabunge wa CCM waliodhamiria wameitwa na Mnadhimu wa serikali bwana Lukuvi

    Source: Zitto on twitter

    Update
    Deo filikunjombe ametia saini
    NI ushindi huu

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ Zittokabwe
    #Sahihi70 ndugu Deo Filikunjombe amesaini. Huu ndio unaitwa ushujaa. Kuwa upande wa wananchi.

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    #Sahihi70 mpaka sasa tumepata sahihi 52 kutoka kwa wabunge wa vyama vyote isipokuwa #UDP

    updates...saini zafika 62.

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ Zittokabwe
    #sahihi70 tumepata sahihi 62 mpaka sasa. Makao makuu CUF imetoa agizo kwamba wabunge wao waweke sahihi. Tutafanikiwa
     
  2. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunajadili!!!
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To my side Pinda is clean, but those mawaziri fire out!!!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very Good Lukuvu anafanay Kazi
    :A S 41::A S 41:
    Zitto atakuwa ametokwa na mimacho :glasses-nerdy:
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwani Lukuvi baba yao? kila mtu achukue furushi lake muda wa ku-sevu haupo hapo. Yeye Lukuvi anajua kabisa ikikubali hiyo anapoteza uwaziri na hatakuwa tena na uhakika wa kuupata. Kwenye familia zao wameshaanza kuficha hati za nyumba, magari yameshapakiwa kwa marafiki NO PEACE!!!.
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Shibuda nae kaweka?
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Chadema pia 2nafurahi coz 2tapata cha kusema kwa wananchi
     
  8. I

    Idofi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    wacha wazidi kujimaliza
     
  9. I

    Iramba Junior Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee by the way, when is the dealine for this?
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi CDM wanawabunge wangapi wakuchaguliwa na wa viti maalumu?
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ina maana kuna wabunge hata wa CDM hawajatia sahihi?
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninachojiuliza hapa kwa nini saini ziwe 30 wakati wabunge wa CDM tu wanapita hiyo idadi.
    OTIS
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Hata ikiwa ni Msafi Lakini ni dhaifu. Ameshindwa kufit kwenye u PM.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni clean kwa namna gani? unajua alivyouza ardhi kwa wamarekani kule mpanda? acha unafiki pinda is no clean just an hypocrite.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hii sio kazi rasmi ya Lukuvi.........hapo kakosea inabidi awajibishwe na yeye
     
  16. K

    Keil JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana wabunge 48
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sio lazima wote watakuwa Dodoma
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na yeye aingizwe kwenye orodha?
    OTIS
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ndio Shibuda hajasaini

     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walioko dodoma ni wangapi.
    Kwanini wasingeitwa wote warudi kwenye jambo hili ili zibaki saini 22 pekee.
    OTIS
     
Loading...