Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM waingia mitini, wako kwenye kikao cha chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Apr 19, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari sana kwa mustakabali wa taifa.
    Bunge limebakiwa na wabunge wasizidi hamsini, wabunge wote wa CCM wako chemba wanajadili namna ya kuiokoa CCM
     
Loading...