Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM ni zecomedy

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpalu, Aug 24, 2011.

  1. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa CCM ni Ze comedy?
    Baada ya Mbunge wa Kilindi Chama Cha Magamba (CCM), Beatrice Shellukindo kumtuhum Katibu Mkuu Wizara ya Nishati na Madini, David Jairo. Bwana jailo alijibu tuhuma hizo kwa kusema "Wabunge wa CCM ni Ze comedy" nao Wabunge hao wa Chama Cha Magamba wakaja juu sana katika kikao chao cha ndani. Jee kunaweza kuwa na ukweli kuwa wabunge wa CCM ni sawa na Ze comedy?
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio....alisema Jairo!!
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kweli ze comedy kazi yao si kusema ndio na kugonga meza..................
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhh
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jah hero knew what he was doing and apparently what should come,, let us wait an see this drama,,who will play the end against the midst
     
  6. N

    Netto New Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hao ni mavuvuzera kufikili kwao ni kudogo sana afathali na kichaa siyo wabunge wa ccccccm
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Masaburi kasema wanafikiria kwa MAKALIO,JAH HERO NAE ANASEMA NI ZE KOMEDY,HAPA PANA UKWELI
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    inawezekana ikawa sawa!
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ze orijino comedy!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    inawezekana ikawa sawa!
     
  11. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unauliza majibu........ndioooooooo
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijajua kwa nini hawa watu mara ni kama ze komedi, mara masaburi mara............ naomba wajipambanue
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi naona kuwafananisha Wabunge wa CCM na Ze Commedy ni kuwashushia tu heshima akina Mpoki, Joti na Masanja. Ze Commedy ni wabunifu lakini hawa wabunge wa Magamba wameamua kuzihifadhi akili zao waje kuzitumia wakistahafu. Leo nimemsikia aliyekuwa Jaji mkuu eti akilalamika kwamba alikuwa anapewa amri ahukumu vipi kwenye kesi zake! This is a shame! Huenda nae ndio kwanza ameanza kuzitumia alizokuwa amezipeleka likizo. Kwanini sasa hakukataa wakati ule ule kutumika kwa maslahi ya watu hadi kumfanya kutotenda kazi zake kwa weledi!

    Hii ni aina ya Watanzania tulionao leo. Mtu akishastaafu ndio kama anastuka na kuanza kuona mambo aliyopaswa kuyafanyia kazi akiwa madarakani. Tazama Sumaye, tazama Warioba, tazama alkina Jaji Bomani. Wote ni wale wale!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    yani kusoma hujui hata kutambua picha tu ka huyu ni mbuzi au nyani
     
  15. B

    Bayda Emanuel New Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli it is unfair kuwafananisha wabunge wa ccm na wajasiriamali hawa wa vipaja vya kuigiza. Wenye uwezo mkubwa wa kufikiri zaidi ya wabunge wa ccm wanaodai posho bila hata haya ..huku.., majimbo....?!
     
  16. B

    Bayda Emanuel New Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  17. V

    Vonix JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Siku ya kufa haikwepeki,hiki chama kimefikia mwisho kiko icu kinapumulia mashine,pamoja na barua aliyoionyesha sherukindo na maneno ya waziri mkuu ambaye naamini alijiridhisha kuwa jairo angemfukuza kama angekuwa na mamlaka ya kufanya hivyo,leo hii amesafishwa na kupokewa kwa nderemo na vifijo wizarani na ikulu pia,si hivyo tu bali gari lake limesukumwa na yeye kukumbatiwa na Luhanjo kinyume cha matarajio ya wengi Bunge limechachamaa,HUU NI MTANANGE mwingine vuta ni kuvuta kila mtu anavutia kwake bunge na ikulu tusubiri ombwe jingine la uongozi wa kikwete.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Tena ni comed uchwara.
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hivi na yule Mayor wa jiji alitoa msamiati gani vile? Ni watu gani wanafikiri kwa kutumia makalio...... Nchi hii tusije tuajikuta woote ni ze comedy na tunatumia nini sijui kufikiri KWA SABABU HAYA MAGAMBA AMBAYO YANATOA ABUSIVE REMARKS ARE NOT BEING DISPLINED! AU TUANZE KUWASHUGHULIKIA WENYEWE, MANATI TU SILAHA TOSHA.
     
  20. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanavuna walichopanda! Ukipanda bhangi usitegemee kuvuna mchicha!
     
Loading...