Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM ni watoro wa vikao vya Bunge huko Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Jul 9, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa CCM ni watoro wa vikao vya Bunge na Dr. Slaa anaelezea athari za utoro huo:



    Video kwa hisani ya chadematv ya Youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni tabia ya kuzaliwa ,wengi wao ninaowajua hata shule ya msingi, sekondari na chuo walikuwa watoro sugu,,!, wanahitaji chanjo kaka:flypig:
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Wameshabwabwaja kwamba wao wako upande wa Serikali kwa hiyo hawaoni umuhimu wa kuhudhuria vikao vya bunge ila hawakosi kutia saini zao katika kitabu cha mahudhurio kupokea mgao wao wa posho....ni bora liende tu madudu kibao yanapitishwa bungeni, Wabunge wa magamba wako mtaani wanajirusha kwa raha zao.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na hata wakiwa ndani magamba kazi zao hizi:
    (1)wanalala na chafua ardhi kwa udenda.
    (2)wana gonga gonga meza na kuziharibu na mikelele utadhani watoto wa chekechea wameruhusiwa kurudi nyumbani.
    (3)hujamba na kuchafua hali ya hewa kwa harufu za mavi hasa maji marefu na sokwe.
    (4)uzomea uzomea tu,,,utadhani mazuzu.....
    (5)kuunga mkono upumbavu wa dhaifu.
    Mengine malizia naona hasira tu, zanipanda nisije kupigwa ban bure..............................................................!
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa angeanza na wabunge wa CDM ambao wote leo wanahudhuria mkutano ambao yeye ni mjumbe. Kwa nini wanakutana Dar wakati vikao vya bunge vinaendelea? Na wakati muhimu wa vikao vya kamati wao walikuwa busy na mikutano mikoani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. e

    evoddy JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wabunge wa CCM ni watoro kwa sababu wengi wao fedha ndiyo zilizowapa ubunge.Hili ni fundisho kwa wananchi kuwa unapomchagua mbunge kwa kupokea vijisenti na vyakula haya ndiyo mavuno.
     
Loading...