Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM ni wanafiki wakubwa, wanaiga wabunge wa upinzani wakifikiri kwamba wenzao ni wanafiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lonyorengai, Apr 20, 2012.

  1. lonyorengai

    lonyorengai Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania msije mkawaamini wabunge wa CCM wanaoonesha mtazamo na fikra za kupingana na serikali ya CCM na CCM yenyewe. Hawa ni wanafiki wakubwa na nafikiri ni vichaa zaidi ya hawa tunaowaona barabarani kila siku. Haiwezekani Mbunge akasimama kuipinga serikali yake halafu hoja mbovu akaiunga mkono! Haiwezekani kuipinga serikali yako halafu unakataa kushiriki katika kufanya uamuzi magumu wa kuwawajibisha wanaofuja mali ya umma! Haiwezekani ukaitwa kupewa vitisho na mtu yeyote ukaamua kuacha kutenda jambo kwa ajili ya maslahi ya wananchi waliokupa ridhaa ya kuwawakilisha bungeni! HUU NI UFISADI MPYA NA TUSIUKUBALI! NI UFISADI UNAOPITA HATA HUU WA KUIBA NA KUJILIMBIKIZIA MALI. Watanzania wazalendo tuamke, nchi yetu inaendeshwa sasa kwa siasa za kitapeli!

    Kama kweli wanaipenda Tanzania,wajiengue CCM au Wasiunge mkono hoja za Serikali zinazowasilishwa zenye lengo la kuwahadaa wananchi na serikali kutengeneza mazingira mazuri ya ulaji na wizi.

    Mimi naamini jambo moja kwa hawa wabunge wa CCM! Wanachonga sana bungeni kuwaharibia mawaziri ili wao waonekane ni wazuri kwa wananchi kumbe sio, pia wanataka madaraka ya uwaziri husika.

    Jamani tuamke na tuache kushabikia aina hii ya viongozi!
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hawana lolote hao, mbona tulishawastukia kitambo!Ni mabarafu yanayojiita magumu penye ubaridi na yanayeyuka mara tu jua likiwaka!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,hyo nahau au msemo?
     
  4. M

    Mpalisya Imbogo Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    CCm ni wanafiki ni sawa, na CDM kumchukua Milya ni nini?!!! Atawaliza CDM mpaka mshangae. Ushauri wa bure, achaneni na watu wenye damu iliyochakachuliwa na CCM, wapeni kazi vijana mliowalea wenyewe.
     
  5. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Kweli bro watu waliteseka kupgania chama mpaka hapa lakini magamba hao utaona yanapata vyeo wakat ndo yalikua yanatubomoa rejea arumeru mashariki jamaa alikuwepo.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nchi hii haitaendelea km CCM itabakia madarakani
     
  7. M

    Mawinyi Yeye Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    January Makamba anaongoza jahazi la wabunge wanafki wa CCM!!!
     
Loading...