Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa ccm na tikitaka za katiba- ni kwa ajili ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ANTA, Feb 6, 2012.

  1. A

    ANTA Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MH, hivi wabunge wa CCM, wanaogopa nini kwa kupokea baadhi ya marekebisho ya vipengere vya katiba.
    Waliipitisha wakiwa zaidi ya 200 na zaidi ya masaa 6 hadi 12 yalitumika. Waliaswa madudu yaliyomo, Kikwete
    amegusia kidogo na kuyaona hayaepukiki kurekebishwa,na siyo yote, leo hii wanataka kuikimbia kisa ushauri ulitolewa
    na CHADEMA. Wameichomoa bungeni leo na kutoa sababu za kitoto ili wakajipange. Haya yote wanayafanya kwa
    ajli ya nani-WAKAE MADARAKANI AU NCHI YETU?. Ilikuwa isomwe leo bungeni, wameparaganyika, ikabidi iondolewe kimizengwe.
     
  2. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unajua tena matapishi yana kinyaa - kwani walishaubariki muswada uwe sheria
     
  3. A

    ANTA Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kunielemisha, niliimanisha muswada wa katiba. Ila umenijibu kwa lugha kali. Nadhani ulielewa ila ukaamua kunibomoa kiivyo. sawa lakini. kama umekuwa seniour expert member kwa comment za uchafu kama hizo, basi nakuandalia zawadi. Sijui ukoje, mi mdogo wako, bado ni member tu. Tusijibiane kwa makombora ya maudhi, tufundishane.
     
  4. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Uwoga wa wabunge wa CCM ni kwamba hoja za chadema zikiipitishwa tu, wabunge hao watakuwa katika hali ngumu sana kutetea majimbo yao 2015 kwani suala la katiba litatawala sana uchaguzi mkuu wa 2015. CCM mbele ni kaburi, nyuma ni kiza. Hakuna jinsi.
     
  5. A

    ANTA Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uLIVYOTOKA KTK PICHA NI KAMA UMEVAA GAMBA LA KIJANI, NILIANZA KUWAZA NI MMOJAWAO KUMBE NI MCHAMBUZI KWELI.
     
Loading...