Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WABUNGE wa CCM na SPIKA wao ndiyo adui wa kwanza wa Watanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 8, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani kila hoja ikiletwa bungeni muiunge mkono hata kama ni upupu kwa wananchi huku mkisingizia kuwa mmetumwa na wananchi. Nani kawatuma? Msitusingizie, tangu mlipofanya mikutano yenu ya mwisho ya kampeni hamjarudi tena majimboni kujua wapigakura wenu wanahitaji nini? Halafu naomba tabia hii muache mara moja. Kukosoa muswada au hoja iliyo mezani hali mwishoni mnasema naunga mkono hoja kwa asilimia mia moja ni ujinga. Huwezi kukosoa jambo halafu ukaliunga mkono kwa asilimia mia moja. Halafu kwa nini huwa mnakejeli hoja za wapinzani hata kama ni muhimu na zenye tija kwa Taifa? Kuweni wazalendo basi japo kidogo. Pia mnasema mmetumwa na wananchi! Nani kawatuma kudai posho? Tunataka wabunge wa kweli siyo wabunge wa kudai posho na kutafuta umaarufu kupitia ubunge. Halafu wewe mwanamke ni nani kakwambia gharama za maisha mjini Dodoma zimepanda kwa wabunge tu? Pale Chako ni chako huwa mnaenda kufanya ni nini kila siku. Mbona wengine huwa mnaondoka mkitembelea magoti? Hizo hoteli mnazotaka kulala zina hadhi gani? Wakati wa kampeni mbona huwa mnalala kwenye vibanda tunavyolala sisi wananchi wenu. Acheni usanii, nyinyi ni waheshimiwa. Heshima ambayo mmeipata kupitia kura zetu. Halafu we mama hebu acha kukataa miongozo ya wabunge, hivi unafikiri utakalia kiti hicho milele? AU MNATAKA TUAMUE NA KUWAFANYA KUWA NDIO MAADUI WETU NAMBA MOJA.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bunge la kenya ndio linaongoza kwa malipo makubwa duniani, huenda baada ya hii nyongeza tukawa tumeshawapiku lakini msisahau ya kuwa Kenya wanajitegemea kwa asilimia tisini na tano
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    CCM hawajarudi, CDM wamerudi kila baada ya kikao Wenje hurudi kuleta mrejesho wa kilichokubaliwa bungeni
     
  4. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Bunge limefanywa kuwa kama kundi la ZE COMED, tena afadhali ya kina Masanja wanaonekana wenye akili kuliko wabunge walio wengi!
    Wabunge wenye akili ni wachache sana!
     
  5. M

    Mzeenani64 Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani hii ali ishakuwa mbaya so tuchukue hatua,. tuwachinje wabunge wote wa ccm..
     
Loading...