Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM na shida ya kueleza matatizo yao Bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Jun 25, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Kwa walifanikiwa angalia bunge.Utaona jinsi gani wabunge wa ccm wanavyokosa lugha nzuri ya kuleza shida zao bila kufanana na CDM.utakuta vituko kama: -kupitisha hoja kwa asilimia 100, 200 n.k halagu baadaye wanatoa matatizo kibao yanayofanya support yake iwe kama amekaa hoja kwa zaidi ya asilimia alizotaj.Na effectively ni kuwa kakata. -wamekuwa akijitahidi angalu kuiponda chadema, kumsifia dhaifu na kukiita chama cha mapinduzi kuwa chama sikivu halafu wanaweka habari za kuthibitisha kuwa chama ni kiziwi. waungwana hembu changieni hawa jamaa wapate lugha ya kusema shida zao .Tunajua ni ngumu kuongea kitu bila ku offend ccm, kwani tayari chama kipo uchi long time.
     
Loading...